Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 23

Hybrid View

Số bài viết
    484
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Vậy là bạn giống mình rồi nhưng khác nhau ở chỗ mình yêu bóng đá là tại vì Brazil!
    Nếu mình ko đoán lầm bạn tên Tuấn ở ĐN đúng ko Brasil ở WC 2010 nhiều người cho quá thực dụng. Và sau 1 kỳ WC ko thành công họ đã "chém" Dunga. Nhưng cá nhân mình đội hình brasil 2010 cũng rất đẹp. Đẹp theo kiểu hiện đại

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Badboy9x2 Bài viết
    Nếu mình ko đoán lầm bạn tên Tuấn ở ĐN đúng ko Brasil ở WC 2010 nhiều người cho quá thực dụng. Và sau 1 kỳ WC ko thành công họ đã "chém" Dunga. Nhưng cá nhân mình đội hình brasil 2010 cũng rất đẹp. Đẹp theo kiểu hiện đại
    Bạn đã đoán lầm rồi. Mình ở thành phố. Nếu bạn coi kỹ WC 2010 có 1 trận Brazil đá đẹp đó là trận đá Bờ Biển Ngà. Trận đó sau khi ghi bàn các cầu thủ Brazil đã thực hiện những pha đan bóng, chạy chỗ, đúng chất Brazil - điều đó chứng tỏ dù Brazil có ai huấn luyện thì các cầu thủ vẫn dữ nguyên bản sắc. Hãy chờ 2014 sẽ rất mạnh.

Love football, play FM!!!!!

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trish Bài viết
    Từ trc tới giờ cầu thủ yêu thích nhất vẫn chỉ là Ronaldo
    Giờ vẫn thích bóng đá nhưng ko còn thấy thần tượng cầu thủ nào như đối với Ronaldo được nữa
    Từ trc tới giờ, chưa cầu thủ nào dính chân thương đầu gối mà có thể đá lại đc như Ronaldo cả. Một cầu thủ siêu việt với 1 nghị lực phi thường, hiếm có!
    Nếu như không chấn thương, chắc Ronaldo sẽ còn vĩ đại hơn cả Pele và Maradona
    Thần tượng trong lòng, mãi mãi chỉ có 1 mà thôi, đó chính là Ronaldo
    Ờ tiền đạo thì không có ai độc diễn ăn banh như Ronaldo từ giữa sân. Mẩdona với Pele nói chung tại thời đó đá thoáng nên có nhiều khoảng trống cho cầu thủ tấn công. Giờ có Pato nếu ổn định thế lực và AC có Ganso (chỉ có thể là Ganso) thì Pato sẽ cho bạn thấy hình ảnh Ronaldo.

Số bài viết
    71
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của longqua69 Bài viết
    Ờ tiền đạo thì không có ai độc diễn ăn banh như Ronaldo từ giữa sân. Mẩdona với Pele nói chung tại thời đó đá thoáng nên có nhiều khoảng trống cho cầu thủ tấn công. Giờ có Pato nếu ổn định thế lực và AC có Ganso (chỉ có thể là Ganso) thì Pato sẽ cho bạn thấy hình ảnh Ronaldo.
    Pato ko bao giờ đc, phong cách chơi bóng của R9 với Pato hoàn toàn khác nhau

Dream Come True

Số bài viết
    615
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Trish Bài viết
    Pato ko bao giờ đc, phong cách chơi bóng của R9 với Pato hoàn toàn khác nhau
    À bạn nên xem lại Pato khi ở Internacional đi. Tại 1 số lý do của môi trường, đội bóng, chấn thương, đồng đội khiến Pato như vậy. Bạn coi kỹ lại nhé!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới