Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 13
    Số bài viết
    55

Mong mọi người cho ý kiến với(4-3-3 for 9.3.0)

Mình mới làm cái tacs này 4-3-3 dựa trên 4-3-3 standard trên bản 9.3.0,nhận thấy nó được mỗi kiểm soát bóng dù là trên sân khách(nhưng về sân nhà lại bt),dứt điểm khá tệ nhưng lại rất ít thủng lưới -->nên hay thắng 1-0

Team Instruction

1 trận gặp totenham,chỉ dứt điểm 1 quả vào gôn mà chết luôn

Rất mong mọi người cho ý kiến để mình hoàn thiện nó,chứ thế này thì chết
    Link down tacs : http://www.mediafire.com/download.php?mmmzztnjdvj

Chủ đề tương tự:
    Did i ever tell you the definition of insanity

Số bài viết
    820
    Dứt điểm ít mà dám xưng là Kimz hả

Down về test đã

Số bài viết
    28
    Thế cho giống Chelsea,chiến thắng cách biệt 1 bàn cũng 3 điểm - 5 bàn cũng 1 điểm.Ghi bàn chứ ko câu nệ kiểu ghi bàn Mình cầm Mu chỉ mong có đc cái phòng ngự với khả năng giữ sạch lưới như đội bạn

Số bài viết
    28
    Thế cho giống Chelsea,chiến thắng cách biệt 1 bàn cũng 3 điểm - 5 bàn cũng 3
    điểm.Ghi bàn chứ ko câu nệ kiểu ghi bàn Mình cầm Mu chỉ mong có đc cái phòng ngự với khả năng giữ sạch lưới như đội bạn

Số bài viết
    4,029
    @ktavpro : bác cũng thích chơi yugioh à
    noi về tac, nếu mà hay hòa thì mới cần chỉnh, còn thắng thì việc gì mà phải lo

Số bài viết
    627
    TAC này cầm banh nhiều dã man luôn.. Chỉ có 1 tội là ít sút.. Hình cơ hội 10-10 nó mới chịu sút .. Mình nghĩ chơi 1 tiền đạo làm Target Man nên nó ít có banh lắm .. Thấy đưa banh cho nó là 2 thằng cầu thủ bay vào ôm liền, chẩng có cơ hội mà sút nữa

Số bài viết
    183
    phần lớn các tac dựa trên 433 đều cầm bóng tốt nhưng vấn đề về giải quyết bàn thắng, nhất là từ ông đá cắm nan giải ra phết, mình còn cảm thấy hai tiền vệ tấn công bên cánh không thực sự hiệu quả, có lẽ cái quí nhất của tac là ở 3 tiền vệ trung tâm haha, bạn nên tham khảo thêm mấy tac trong forum mình xem

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    55
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lieyoen1990 Bài viết
    Thế cho giống Chelsea,chiến thắng cách biệt 1 bàn cũng 3 điểm - 5 bàn cũng 3
    điểm.Ghi bàn chứ ko câu nệ kiểu ghi bàn Mình cầm Mu chỉ mong có đc cái phòng ngự với khả năng giữ sạch lưới như đội bạn
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    @ktavpro : bác cũng thích chơi yugioh à
    noi về tac, nếu mà hay hòa thì mới cần chỉnh, còn thắng thì việc gì mà phải lo
    mình muốn hoàn thiện nó hơn,dứt điểm nhiều hơn,ghi 1 bàn dễ bị gỡ hòa lắm,với cả thích ghi n` bàn.Hơn nữa tac này đá sân nhà ko = sân khách,ko hiểu luôn.Uh,cũng chơi YUGI,kết nhất con bài này,lâu rồi ko nhớ,hình như là con mắt gian tà....ông cũng chơi àh

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Super_Baggio Bài viết
    phần lớn các tac dựa trên 433 đều cầm bóng tốt nhưng vấn đề về giải quyết bàn thắng, nhất là từ ông đá cắm nan giải ra phết, mình còn cảm thấy hai tiền vệ tấn công bên cánh không thực sự hiệu quả, có lẽ cái quí nhất của tac là ở 3 tiền vệ trung tâm haha, bạn nên tham khảo thêm mấy tac trong forum mình xem
    Chuẩn,ko biết sao để target đá hay hơn cả
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Hardcore Holly Bài viết
    Dứt điểm ít mà dám xưng là Kimz hả

Down về test đã
    ko phải là mình tự nhận giống ông kimz j đó(hình như là tac 2008) tự nhiên hôm đó nghĩ ra thế thôi.

Did i ever tell you the definition of insanity

Số bài viết
    668
    để chuyền short mà đá nhanh thì có fản ứng fụ j k ?

Số bài viết
    697
    Tac của bạn theo mình đừng dùng bẫy việt vị mà thay vào đó là lối chơi phản công thì hay hơn!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới