Share game FM24 (PC)
Trang thứ 30 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu ... 2028293031 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 291 tói 300 trong tổng số 301
    Số bài viết
    203

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của casten Bài viết
    ê.
    đừng có ăn nói tào lao.không là số 1 thì là gì.ông thử nhìn lại xem có lò nào như vậy ko.còn mafia thì chỗ nào mà ko có.chẳng wa chẳng có tiếng tăm ji thì chẳng ai biết đến thôi.đọc ông này viết thấy bức xúc quá.cái gì không có mặt trái của nó,phải nhận xét công bằng chứ.nói vậy thì ông chẳng khác gì mấy tay viết bệnh hoạn.
    Quá lâu rồi anh không vào đây và bài viết đó cũng lâu rồi nhưng để anh khẳng định lại cho em biết là anh cũng có rễ má Nghệ An nên càng cực kỳ bức xúc với những bê bối có liên quan từ trước tới nay của Nghệ An. Nay mùa Worldcup lại phải đọc thêm những bài như thế này thì Đan mạch nhà em cũng là dân quê choa mà *** ngượng và buồn nôn với những kiểu "bệnh hoạn" như thế này thì đan mạch em đứt mother hết cả thần kinh xấu hổ.

Số bài viết
    179
    Welcome back, bác gà đóng ta lâu quá không thấy lên tiếng nhỉ, có chiêu gì mới nữa không post lên em hút máu với nào.

Số bài viết
    86
    Phù
    Vậy là đọc hết 30 trang của topic và kết quả là phải New game
    Mấy bữa nay cứ để Very heavy nghĩ nó sẽ hăng hơn ai ngờ xem cái TPO như nấm lùn di động

Mình làm theo cách của bác gadongta thì được cho đội 1 và Res rồi
    Nhưng còn đội U18, dù cho mình để mức nào Medium, Heavy, Very Heavy thì cái TPO vẫn chỉ nằm dưới vạch số 2 từ trên xuống (có 4 vạch)

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hano0odoi Bài viết
    Mình làm theo cách của bác gadongta thì được cho đội 1 và Res rồi
    Nhưng còn đội U18, dù cho mình để mức nào Medium, Heavy, Very Heavy thì cái TPO vẫn chỉ nằm dưới vạch số 2 từ trên xuống (có 4 vạch)

Hậnđời tham khảo gợi ý trang 18 mà sắp xếp hướng huấn luyện cho riêng cho bản thân mình nhé.

Số bài viết
    59
    Bác gadongta ơi,em chơi FM khá lâu rồi nhưng vẫn ko để ý lắm, nhất là vấn đề train vì ngày trước em train thử thì ko biết thế nào lại tụt chỉ số, chừa luôn. Đọc bài của bác và Lazzie em như sáng mắt ra. em đang train lại các cầu thủ.À!Bác cho em hỏi là làm thế nào để hiện chỉ số sao của cầu thủ và HLV.Và khi em sign Eusebio về. Mặc dù là WC nhưng khi đi scout cầu thủ thì thường xuyên ko thể hiện hết các chỉ số của cầu thủ,rất bực mình.Tại sao vậy bác?
    THANKS YOU!

Số bài viết
    59
    Ờ.Vậy hả.Giờ mình mới biết.Cám ơn nhá.He he!:a14:

Số bài viết
    59
    Xấu hổ quá.Nhưng bạn có thể chỉ cụ thể cho mình chức năng Attribute mask nằm ở đâu ko.Thank bạn lần nữa!

Số bài viết
    6
    bác gadongta cho hỏi , mình tập theo sơ đồ của bác cho bản 11, nhưng ko max overall được (chỉ quanh quẩn ở mức vạch 3/4).
    mình tập theo kiểu trang 1 bác đưa, ví dụ với FC-pace str là 11, aro 13, tac = ball = 17, att = 10, shot = 19, def = 2 hay 3 gì đấy, bác có thể giúp đỡ mình ko?

Số bài viết
    81
    Bác gadongta vẫn chơi FM11 đúng ko
    Bác làm 1 bài chia sẻ kinh nghiệm ở FM11 đi
    Em nhớ mang máng thấy Bác post bài bên forum SI

Quy Ẩn Giang Hồ

Số bài viết
    28

Từ: Phương pháp huấn luyện

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Nesscafe Bài viết
    Oh bài viết hay quá......để đọc xong dzo Fm vọc thử koi
    Bạn có Phương pháp huấn luyện nào cho FM15 không bạn ơi. xin chỉ giáo