Share game FM24 (PC)
Trang thứ 11 trong tổng số 49 trang Trang đầuTrang đầu ... 91011121321 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 490
    Số bài viết
    57

Tactic có mũi tên

Đang đi xem thử tactic, thì thấy cái tactic này khá lạ: vẫn còn mũi tên như phiên bản FM08

Tải về xem thử thì thấy Team Introductions không có phần General Strategies với Playing Style như FM 11.

Mọi người cho mình hỏi tactic này được làm bằng FM 11 hay là các phiên bản FM cũ?

?

Số bài viết
    23
    Khi vào game mình bị báo lỗi là: "Xml parsing erro! No element found at line 271 of" & "Xml parsing erro! No element found at line 268 of"
    Hậu quả là khi New Game tới cái màn hình tao nick manager khi click típ tục chọn đội thì không qua được màn hình chọn đội, đứng ngay chỗ đó luôn.
    Load lại Save cũ thì được nhưng chơi được 1 lúc cũng đứng hình.
    Mình thật sự bó tay. Mong sự giúp đỡ sớm nhất...

Số bài viết
    138
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của spamlbl Bài viết
    Đang đi xem thử tactic, thì thấy cái tactic này khá lạ: vẫn còn mũi tên như phiên bản FM08

Tải về xem thử thì thấy Team Introductions không có phần General Strategies với Playing Style như FM 11.

Mọi người cho mình hỏi tactic này được làm bằng FM 11 hay là các phiên bản FM cũ?
    Làm bằng FM11 , tac dạng classic

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackhoril Bài viết
    Khi vào game mình bị báo lỗi là: "Xml parsing erro! No element found at line 271 of" & "Xml parsing erro! No element found at line 268 of"
    Hậu quả là khi New Game tới cái màn hình tao nick manager khi click típ tục chọn đội thì không qua được màn hình chọn đội, đứng ngay chỗ đó luôn.
    Load lại Save cũ thì được nhưng chơi được 1 lúc cũng đứng hình.
    Mình thật sự bó tay. Mong sự giúp đỡ sớm nhất...
    Không bác nào vào giúp mình thế nhĩ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23114 Có cái topic này ở trên chú ý để làm gì nhỉ???? Không thấy ai trả lời thì phải tự tìm hiểu chứ.

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    mấy hôm trc khoai cũng dính lỗi này, reset preferences cũng ko đc, lý do là cài skin FM10 (xenon) :daudau:
    bạn có dùng graphics j ko, có thì thử move ra chỗ khác rồi reset preferences xem

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    mấy hôm trc khoai cũng dính lỗi này, reset preferences cũng ko đc, lý do là cài skin FM10 (xenon) :daudau:
    bạn có dùng graphics j ko, có thì thử move ra chỗ khác rồi reset preferences xem
    lỗi skin khác mà khoai mía :daudau:
    hình như đây không phải là "hậu quả" đâu, lỗi khác đấy :daudau:

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23114 Có cái topic này ở trên chú ý để làm gì nhỉ???? Không thấy ai trả lời thì phải tự tìm hiểu chứ.
    Sao cậu biết mình chưa xem mà phán như thế!!! Cái đó thì đã xem và làm thử tất tần tật rồi mới vào đây đặt câu hỏi thôi.. Nếu ko cũng ko cần phiền đến mọi người nhiều vậy... Hoàn toàn thử mọi cách vẫn ko được!!! Đã delete và tải lại nhưng vẫn thế... Bó tay!!!!

Số bài viết
    23
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dirty_boy0712 Bài viết
    Sẽ thử cách này xem sao!! Vì lỗi này xuất hiện sau khi add mí cái Logos, Faces, Skins...vào mới bị!!!! Thanks cậu!!!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackhoril Bài viết
    Sẽ thử cách này xem sao!! Vì lỗi này xuất hiện sau khi add mí cái Logos, Faces, Skins...vào mới bị!!!! Thanks cậu!!!
    Cậu mà đọc kỹ cái topic DNV đưa thì cậu đã tìm ra cách sửa

Thẻ cho chủ đề

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới