Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 324

Hybrid View

Số bài viết
    136
    Vleague xếp hạng 35 thế giới nên ae chỉnh lại cho hợp lý tý, mà bọn AI chả chịu ký ngoại binh chất lượng gì cả, hok biết có chỉnh vleague lên 2 sao đc hok nhỉ

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ni9ht Bài viết
    Vleague xếp hạng 35 thế giới nên ae chỉnh lại cho hợp lý tý, mà bọn AI chả chịu ký ngoại binh chất lượng gì cả, hok biết có chỉnh vleague lên 2 sao đc hok nhỉ
    Mình tạo thêm 1 cái Cup VietNam International Club Football, add tất cả các đội ở giải Anh, Đức, Pháp, TBN, Ý, Braxin, Viêt Nam đá Knouck out với nhau. Hi vọng sau vài mùa giải thì nhờ danh tiếng của giải đấu này mà Vietnamese premier league lên được vài sao Hút được anh tài. Nhưng mình bỏ cái rule hạn chế cầu thu ngoại rồi, chiến hết. Nuôi mấy anh Tây cao, to, đen, hôi ... vài năm, có quốc tịch Việt Nam là gọi lên tuyển hết ... Vì mục tiêu World Cup nào

Số bài viết
    162
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Mình tạo thêm 1 cái Cup VietNam International Club Football, add tất cả các đội ở giải Anh, Đức, Pháp, TBN, Ý, Braxin, Viêt Nam đá Knouck out với nhau. Hi vọng sau vài mùa giải thì nhờ danh tiếng của giải đấu này mà Vietnamese premier league lên được vài sao Hút được anh tài. Nhưng mình bỏ cái rule hạn chế cầu thu ngoại rồi, chiến hết. Nuôi mấy anh Tây cao, to, đen, hôi ... vài năm, có quốc tịch Việt Nam là gọi lên tuyển hết ... Vì mục tiêu World Cup nào
    mỳh vẫn thích chỉ VN gốc thôy tếh mới hay

[IMG][/IMG]

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    ...VFF đag tính update luật mới: ưu tiên các cầu thủ gốc Việt có cha mẹ,ông bà..ng` Việt thì dù ko có wốc tịch vẫn đc đá ở V-League...Theo mình bạn nên chỉ theo luật nì,để thu hút Việt Kiều về,sau nì dễ nhập tịch hoặc lôi kéo dụ dỗ chúg nó chọn VN làm wốc tịch chính,dễ lôi vào Đội tuyển wốc gia hơn ...chứ chờ mí a tây cao to đen hôi thì hơi bị lâu:daudau3::daudau3::daudau3:

...Vs cả bạn nhớ chỉnh chế độ regen,chọn 1 ngày để ra regen lun nhé...như thế mới ko bị mất nguồn cầu thủ cho U23...àh,có cách nào chỉnh regen VN ra ở khắp nơi trên TG ko nhỉ?...

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết
    ...VFF đag tính update luật mới: ưu tiên các cầu thủ gốc Việt có cha mẹ,ông bà..ng` Việt thì dù ko có wốc tịch vẫn đc đá ở V-League...Theo mình bạn nên chỉ theo luật nì,để thu hút Việt Kiều về,sau nì dễ nhập tịch hoặc lôi kéo dụ dỗ chúg nó chọn VN làm wốc tịch chính,dễ lôi vào Đội tuyển wốc gia hơn ...chứ chờ mí a tây cao to đen hôi thì hơi bị lâu:daudau3::daudau3::daudau3:

...Vs cả bạn nhớ chỉnh chế độ regen,chọn 1 ngày để ra regen lun nhé...như thế mới ko bị mất nguồn cầu thủ cho U23...àh,có cách nào chỉnh regen VN ra ở khắp nơi trên TG ko nhỉ?...
    ko còn tính nữa , đã chính thức rồi , cầu thủ có gốc việt thì thi đấu như cầu thủ nội ở VLeague luôn
    Vì hiện tại còn vướng VH, sau khi bản VH chính thức release rồi thì mình sẽ chuyển qua làm 1 bản VL ngon lành để a e ta chơi :lac2:

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của baokhanhvl89 Bài viết
    ko còn tính nữa , đã chính thức rồi , cầu thủ có gốc việt thì thi đấu như cầu thủ nội ở VLeague luôn
    Vì hiện tại còn vướng VH, sau khi bản VH chính thức release rồi thì mình sẽ chuyển qua làm 1 bản VL ngon lành để a e ta chơi :lac2:
    Hihi Làm nhanh thử bạn của bạn xem sao

Số bài viết
    136
    À đúng rồi, VN ta khoái xài hàng châu phi vs nam mỹ nên chỉnh cho các CLB có dàn scout ở các khu vực này sẽ chuẩn hơn

Số bài viết
    212
    À đúng rồi, VN ta khoái xài hàng châu phi vs nam mỹ nên chỉnh cho các CLB có dàn scout ở các khu vực này sẽ chuẩn hơn
    Trong vleague có mấy thằng cầu thủ Uganda gần về hưu đó. bạn mua nó về là scout. Biết thêm mất nước Châu Phi chứ có gì đâu. Với lại cứ chơi hạng cao trong vleague thì mấy thằng "cò" agent nó giới thiệu tới tấp. Tha hồ mà lựa

Số bài viết
    212
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của rockred9x Bài viết

Cái này thì tức nhiên rồi. Bản này nếu là Việt Kiều thì được xem là nội binh rồi mà. Quốc tịch thứ 2 là Việt Nam thì là nội binh rồi bạn, dù quốc tịch chính là nước nào đi nữa

Số bài viết
    212
    Xếp hạng giải đấu phụ thuộc vào các yếu tố như sao: Quốc gia phải thi đấu tốt (có danh hiệu ở khu vực hoặc trên thế giới), Có thứ hạng của nước mình, các câu lạc bộ phải chơi tốt ở trên đấu trường Châu Lục như C1 Châu Á chẳng hạn. Vào tới bán kết thôi là lên vèo vèo.
    Nếu mình tự chỉnh nó lên bao nhiêu sao cũng vậy (1, 2, 3, 4, sao), cứ năm thứ 2 nó lại xếp hạng lại và Giải đấu lại chìm ngĩm ở cuối bảng xếp danh tiếng. Muốn Vleague có độ nỗi tiếng cao thì các bạn phải làm cho Việt Nam đá tốt, Các Câu lạc bộ phải đi sâu trong cúp Châu Lục.
    Cứ như các CLB trên Vleague hiện nay không có chí ra Châu lục. Chỉ muốn là ếch ngồi đáy giếng. Trận Đấu Cúp Châu Lục thì đưa cầu thủ dự bị ra đá, để dàng hàng tập trung Vleague. Cứ ví dụ điển hình như Sông Lam Nghệ An năm trước đó chơi kiểu đó thua 0-5 trước đội cùi bắp. Nhục nhã cho bóng đá Việt Nam. Thủ hỏi làm sao có hạng cao danh tiếng được. Bởi vậy năm nay mình mới xếp hạng 35 và thui của Giải đấu của quốc gia Malaysia.
    Chỉnh lên danh tiếng cao mà cái ruột bên trong vẫn vậy thì mèo vẫn hoàng mèo thôi anh em ơi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới