Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 125

Hybrid View

Số bài viết
    39
    hi all. mình mới biết chơi cho mình hỏi vài câu nhé
    1. Mình có thể để cho các cầu thủ tự training theo mặc định của máy ko? việc đó có ảnh hưởng gì đến các cầu thủ trẻ ko nhỉ?thú thật là mình ko biết nhiều về việc set training cho các cầu thủ.
    2. Khi đội bóng của mình được hưởng phạt góc hoặc các quả phạt các trung vệ của đội mình rất hay ghi bàn nhưng thường ko được công nhận vì Foul.vậy có cách nào để set phạt góc ko vậy?
    3. Về việc xin WP cho các cầu thủ.nhìn vào đâu để biết cầu thủ đó cần WP vậy các bạn?
    4. Mọi người thường hay nhắc tới các chỉ số CA và PA (Vd CA123 PA123) vậy các số 123 đó thấy ở đâu thế?
    Vì mới biết chơi nên còn nhiều chỗ ko biết.mọi người giúp đỡ nhé.thanks all

Số bài viết
    307
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của akay123 Bài viết
    1. Mình có thể để cho các cầu thủ tự training theo mặc định của máy ko? việc đó có ảnh hưởng gì đến các cầu thủ trẻ ko nhỉ?thú thật là mình ko biết nhiều về việc set training cho các cầu thủ.
    2. Khi đội bóng của mình được hưởng phạt góc hoặc các quả phạt các trung vệ của đội mình rất hay ghi bàn nhưng thường ko được công nhận vì Foul.vậy có cách nào để set phạt góc ko vậy?
    3. Về việc xin WP cho các cầu thủ.nhìn vào đâu để biết cầu thủ đó cần WP vậy các bạn?
    4. Mọi người thường hay nhắc tới các chỉ số CA và PA (Vd CA123 PA123) vậy các số 123 đó thấy ở đâu thế?
    1. Có thể Tranning mặc định. Ảnh hưởng tới cầu thủ trẻ: Có, lên rất chậm.
    2. Set phạt góc: vào Team Instruction >> phía dưới có 2 phần Corner và Free Kicks, set Corner.
    3. xin WP = cách cho mượn, ít cũng phải 2,3 năm. nếu cầu thủ giỏi có thể có ngay trong mùa 2. Cầu thủ có chữ Wp trước tên là cần Wp nếu đã mua về, còn nếu chưa mua thì vào Profile xem
    4. FFM, FM Scout, FM editor.

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của akay123 Bài viết
    Fernando đã trả lời bạn rồi nhưng mình thấy 1 số chõ chưa đúng ý hỏi nên mình xin phép giải thích rõ hơn
    1) như fernando đã nói, nếu để train mặc định cầu thủ sẽ lên rất chậm, bạn có thể down các file train của Vic trong mục tactic và training trong forum về và cho cầu thủ tập theo các bài train đó
    2) cách set phạt góc tốt nhất : 2 thằng lùi về, 1 ngoài vòng cấm , thằng đánh đầu tốt nhất đội cho áp sát thủ môn, còn lại cho tấn công xa điểm phạt và đứng xa điểm phạt, chú ý không để ku nào tấn công gần điểm phạt
    3) http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=5753
    4) dùng fm genie scout có trong forum, nhưng lưu ý bạn là dùng cái này sẽ mất đi cái hay của game, như kiểu biết trước tương lai vậy

Số bài viết
    30
    ai chi minh cach set bebator voi higuain sao cho hiu qua dang choi inter

Số bài viết
    1
    Các bạn cho tôi ?tôi mới chơi fm (dowl được fm genie ) nhưng ko biết dùng ntn?các bạn pro FM chỉ giúp tôi với!!!!Thanks

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới