Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 26
    Số bài viết
    52
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Ryhta Bài viết
    Keke /, mình thì có 1 cách rất "xí đú", ko bít ae có ai cùng tư tưởng này chưa.

Trước tiên mình vào Manager ->Jobs -> Jobs Security

Gòy mình coai đội bóng nào vị trí Manager AVAILABLE, sau đó Add User mới (làm đại tên j cũg đc), lấy User mới nắm đội bóng mà AVAILABLE lúc nãy đóa

Tiếp theo mình lấy tiền từ CLB đó mua những cầu thủ dự bị, unhappy or U18 của đội bóng "chính thức" mà mình đang dẫn dắt. Mua 1 cầu thủ cũng đc gòy-nhưng trả giá bằng hết ngân sách chuyển nhượng của đội bóng đó lun

Thế là tiền của người ta cứ rót òng ọc vào két của đội nhà.
    Các bạn tha hồ có tiền mà toan tính cho mục tiêu của đội bóng.

Chú ý:
    _ Nếu may mắn có những đội bóng AVAILABLE thì cứ lấy những đội bóng có tiếng tăm cỡ AC Milan,Barca hay Chelsea j đó, tiền thì ko thiếu (chứ ae lấy mấy đội bèo bèo cỡ Wigan,Torino thì hok kiếm đc nhiêu đâu).
    _ Cách này thật ra không dành cho những bạn có lòng tự trọng, hiii, nhưng nếu vì đội bóng mình yếu về tài chính lẫn danh tiếng, mà mún "thăng quan tiến chức" thì nên áp dụng. Hãy tưởng tượng cảm giác mình đc một Mạnh Thường Quân lẫy lừng nào đó còn hơn cả ... Abramovic, nay lại xuất hiện và đầu tư vào bóng đá, chẳng hạn .. Bill Gates nay ko còn ở định cao Microsoft và buồn tình ... tìm đến đội bóng của bạn. hiiii -- có lẽ như ảo tưởng như thế để đỡ mang cảm giác tội lỗi với toà án lương tâm...

Ít dòng đóng góp ý kiến cho ae trong cộng đồng , mình quản lý Cambridge City "khổ" lém nên lâu lâu "xin tí máu" từ đội bóng khác để nuôi nấng dạy dỗ C.City đến năm 2010 đã lên đc Coca-Cola League 1.
    Ac ac ông chơi thế thì nói làm j? Fải tự đi lên = khả năng và niểm tin của mình chứ.Thà ko chơi còn hơn chơi cái kỉu đấy

Số bài viết
    116
    sak, j mà mệt thế, cứ táng 9999999999999999999 vào cái finace ở Fmm thoi, làm j mệt thế, hè hè, mà làm thế còn j hay nữa

Số bài viết
    61

Gòy mình coai đội bóng nào vị trí Manager AVAILABLE, sau đó Add User mới (làm đại tên j cũg đc), lấy User mới nắm đội bóng mà AVAILABLE lúc nãy đóa

Tiếp theo mình lấy tiền từ CLB đó mua những cầu thủ dự bị, unhappy or U18 của đội bóng "chính thức" mà mình đang dẫn dắt. Mua 1 cầu thủ cũng đc gòy-nhưng trả giá bằng hết ngân sách chuyển nhượng của đội bóng đó lun

Chú ý:
    _ Nếu may mắn có những đội bóng AVAILABLE thì cứ lấy những đội bóng có tiếng tăm cỡ AC Milan,Barca hay Chelsea j đó, tiền thì ko thiếu (chứ ae lấy mấy đội bèo bèo cỡ Wigan,Torino thì hok kiếm đc nhiêu đâu).
    _ Cách này thật ra không dành cho những bạn có lòng tự trọng, hiii, nhưng nếu vì đội bóng mình yếu về tài chính lẫn danh tiếng, mà mún "thăng quan tiến chức" thì nên áp dụng. Hãy tưởng tượng cảm giác mình đc một Mạnh Thường Quân lẫy lừng nào đó còn hơn cả ... Abramovic, nay lại xuất hiện và đầu tư vào bóng đá, chẳng hạn .. Bill Gates nay ko còn ở định cao Microsoft và buồn tình ... tìm đến đội bóng của bạn. hiiii -- có lẽ như ảo tưởng như thế để đỡ mang cảm giác tội lỗi với toà án lương tâm...

Ít dòng đóng góp ý kiến cho ae trong cộng đồng , mình quản lý Cambridge City "khổ" lém nên lâu lâu "xin tí máu" từ đội bóng khác để nuôi nấng dạy dỗ C.City đến năm 2010 đã lên đc Coca-Cola League 1.
    Ông chơi kiểu này 1 t/g sẽ thấy ngán, ko còn hấp dẫn nữa. Hồi tôi mới chơi cheat kiểu đó có cả Kaka,Ronaldo,Ibrahimovic...
    Mình nghĩ dẫn dắt đội nhỏ thì cứ chuyên tâm kiếm cái hạng cao cao 1 tí, bỏ đi mấy cái cup vớ vẩn, dốc sức kiếm cup Uefa, từ từ rồi sẽ khá

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    14
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của pediasure0 Bài viết
    Ac ac ông chơi thế thì nói làm j? Fải tự đi lên = khả năng và niểm tin của mình chứ.Thà ko chơi còn hơn chơi cái kỉu đấy
    thì tui đưa ra ý kiến đã nói là nó "xí đú" gòy mà

đâu có kiu ai làm theo đâu, tự mình mình bít thui

Số bài viết
    996

Chú ý:

Trò mèo chơi trò này từ hồi CM03-04 riết rồi cũgn chán.Chơi nhũg CLB nghèo cúng có cái thú của nó chứ.
    Còn muốn thành đại gia ư.Hơi khóTiền thu đc nhiều nhất ko phải do cup mang lại mà chính là tiền bán vé.Nếu sân vận động có sức chứa lớn+giá vé cao và đông CĐV thì đảm bảo trở thành đại gia còn nhanh hơn đoạt nhiều Cup

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    34
    vậy => muốn giàu là expand stadium liện tục hả

Mã:
    The Legend Haven't Close ..........

Số bài viết
    294
    vâng, cứ request expand stadium liên tục đi, xem thử xem có giàu được không, em chỉ biết là vài hôm sau thì mình thất nghiệp thôi

Số bài viết
    93
    còn cách nữa bán hết cả đội đi thằng nào đc giá bán tuốt rồi lôi hết mấy cháu ở u20 lên đá vừa thể hiện trình đội cầm đội vừa có tiền

Click here!!! To enter the FM tzboys league!!!

Số bài viết
    996
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của goben Bài viết
    vậy => muốn giàu là expand stadium liện tục hả
    Ồ ý mình ko bảo là bạn expand stadium liên tục mà ý mình muốn nói 1 thằng nghèo hèn mà muốn thành đại gia thì còn khướtVí dụ như MU lúc S.A.F mới đến họ đâu đc như bây giờ mà phải mất hơn 1 thập kỉ mà cao trào là cú ăn 3 năm 99 họ mới có thể trở thành 1 đại gia.Bạn hiểu chứ

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    735
    mấy anh xin nâng cấp SVĐ đc sướng thật em cầm MU đc 3 mùa rồi đoạt gần như các cúp xin nâng cấp lên thì nó hok có động tĩnh gì hết, làm sao để nâng cấp lên nhanh các bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới