Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Theo bạn kết quả trận đấu giữa U23VN và U23 Brazil sẽ ntn????

Người đã bình chọn
93. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • U23 Việt Nam thắng(cái này mình chưa mơ tới)

30 32.26%
  • Hòa(cũng chưa hề mơ tới)

12 12.90%
  • Thua(sờ sờ trước mắt)

51 54.84%
Trang thứ 10 trong tổng số 19 trang Trang đầuTrang đầu ... 89101112 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 183
    Số bài viết
    129
    Hơ hơ hôm nay ra Mỹ Đình dò hỏi kiếm vé, bảo vệ bảo 2 ngày trước khi đá mới bắt đầu bán Bán muộn thế thì xếp hàng từ 4h sáng mất
    Hức

Số bài viết
    695
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kamelot88 Bài viết
    mọi người đa phần toàn nghĩ Brazil thắng hoặc "mơ" điều ngược lại dựa trên lý thuyết về thực lực của 2 đội nhỉ??
    sao mọi người ko nghĩ là Brazil sẽ thể hiện như thế nào?trận đấu này chỉ trước Olympic 1 tuần, ko có lý do j Brazil phải bung sức trogn 1 trận cầu vô thưởng vô phạt trước 1 VN nổi tiếng chơi xấu)!!
    nếu Brazil thi đấu vật vờ hay đùa giỡn, chỉ có người hâm mộ là khổ, !!
    hy vọng Brazil sẽ thi đấu 1 trận đàng hoàng, nếu ko 100% thực lực thì cũng phải 70-80% thực lực, như vậy đội bóng của chúng ta mới có 1 bài học có tác dụng cũng như khán giả tiêu tiền đúng chỗ, !!
    Brazil mà đá tích cực được thế thì xem tỉ số tưởng trận đánh tenis chứ chả chơi
    VN nghèo mà ráng chơi sang bỏ đống tiền mời nó về đá mà nó vừa đá vừa ngủ thì thôi đem tiền đó xây dựng trung tâm phát triển bóng đá còn tốt hơn

Số bài viết
    722
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Sheva2nd Bài viết
    Brazil mà đá tích cực được thế thì xem tỉ số tưởng trận đánh tenis chứ chả chơi
    VN nghèo mà ráng chơi sang bỏ đống tiền mời nó về đá mà nó vừa đá vừa ngủ thì thôi đem tiền đó xây dựng trung tâm phát triển bóng đá còn tốt hơn
    Tennis j` bác, có khi phải bóng bàn mới đủ

Số bài viết
    307
    Trận này cổ vũ VN đá đẹp thôi , chứ thua là điều ko cần phải bàn cãi ai muốn dự đoán tỷ số bao nhiêu cứ vào Pes giao hữu 1 trận brazil vs Vn 1 trận là biết Ronaldinho lướt đầu sân cuối sân rồi...bùm

Số bài viết
    219
    haizzzzzz ... Pham Văn Santos vừa ghi bàn từ một quả đá phạt với khoảng cáh 40m , Việt Nam - Brazil : 1-9 đẹp chưa

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    456
    Phan Văn Santos trỔ tài sỢ VN kO đủ sức đá hết 90' vỚi mấy thằnG Brazil trâu bÒ

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    486
    Brazil sang.Dù rất buồn nhưng mình chỉ mong đựoc 1 lần xem Ronaldinho rê bóng qua cả hàng HV VN thì càng tôt

Số bài viết
    7
    Có bác nào dám đi xin chữ kí Ronaldinho không

Số bài viết
    84
    giờ thì thằng béo ấy ko biết vượt chạy dc bao nhiêu nhỉ

Số bài viết
    949
    Đính chính là Tuyển quốc gia việt nam gặp U23 +3 Brazil chứ ko phải là U23 Việt Nam
    Một kết quả hòa là hợp lý nhất hoặc nếu ko thì brazil sẽ thắng với tỉ số sát nút

GLORY GLORY MAN UTD

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới