Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 24

Chủ đề: Offside Trap

Số bài viết
    116
    bài của bạn rất hay, mình đã sử dụng P,Vieira đẻ thử nghiệm rất có hiệu quả, Poisition 19, Anti 20, Ìnluence 19, concen 17, Decision 18,Pace 13. P.Vieira và Chivu. MẶc dù vẫn bị ghi bàn khá nhiều, hề hề. 1 đièu khi sử dụng Ofside trap là hàng công phải khá và biết cách ghi bàn, nếu k thì sẽ đúng với câu "k ghi đc bàn thắng chắc chắn sẽ bị thủng lứoi".

Số bài viết
    49
    Bài viết của bạn rất hay,mình cũng thường sử dụng offside trap nhưng mà bạn nói để đối phó với các tiền đạo nhanh thì có vẻ ko đúng lắm,điển hình như Aguero hay Messi(tốc độ khiếp) mình sử dụng bẫy vẫn công cốc

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Se7en123 Bài viết
    Bài viết của bạn rất hay,mình cũng thường sử dụng offside trap nhưng mà bạn nói để đối phó với các tiền đạo nhanh thì có vẻ ko đúng lắm,điển hình như Aguero hay Messi(tốc độ khiếp) mình sử dụng bẫy vẫn công cốc
    Chỉ đối phó phần nào thôi
    Mà rõ ràng offside trap là con dao hai lưỡi mà, heheh, tùy trận đấu nào nên sử dụng, ví dụ đá với Barca (chuyên gia xài 4-5-1 có hàng tiền vệ trâu bò, 2 cánh là Ronaldinho + Messi và ST là Henry) thì có vẻ offside trap đồng nghĩa với việc bạn mua kim về vá lưới

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    116
    có lần tui thấy CSKA MOscow dã cho Barca 5-1.
    Đây là đọi hinh BAr 4-3-2-1
    ----------ETo----------
    DInho-------------Messi
    -----Deco----Iniesta---
    --------Marquez-------
    Abidal--Milito-Puyol-Richard
    ----------Valdes---------

con đọi hình Cska 3-4-1-2
    ----2-----2-----
    -------1--------
    4---4-----4----4
    ----------------
    --3----3----3---
    --------1-------

Tôi dùng thử thì thấy doi phó với llois chưoi của Rikad cực kì hiệu quả, các bạn dùng thử xem, cái này tui cũng xài offside trap

Số bài viết
    30
    Tui nghĩ với mấy thằng tiền đạo nhanh kiểu như Tevez vừa có các PMP như lùi sâu, cố phá bẫy việt vị thì khó bẫy lắm. Đang đá chel mà toàn bị chết bởi phản công thôi, hic

Số bài viết
    116
    gặp mấy đọi phòng ngự tiêu cực rình rập phản công, nó thg cố gắng kéo đọi hình của mình về phía nó, nên đẻ Closing dao thấp xuống, và passing có su hg mix đến direct, gặp máy thèng như Aguero, hhenry thì nhìn lại hậu vệ mình xem có khủng k, nếu k khủng thì bỏ offside trap đi, hề hề

Số bài viết
    456
    up lại hình ih T___T saO hOk thấy zì hết áh _ __!

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sk8rboi Bài viết
    up lại hình ih T___T saO hOk thấy zì hết áh _ __!
    Có bị gì đâu nèh ? Với lại cái hình đó chỉ là ví dụ thôi àh, ko quan trọng

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tencuoptheki Bài viết
    Tui nghĩ với mấy thằng tiền đạo nhanh kiểu như Tevez vừa có các PMP như lùi sâu, cố phá bẫy việt vị thì khó bẫy lắm. Đang đá chel mà toàn bị chết bởi phản công thôi, hic
    Thật sự mà nói ben Chelsea thid có Drogba tuy không nhanh nhện nhưng không chiến tốt với cả tỳ đè khỏe,thêm vào đó Sheva còn có PFM là tries to beat offside trap.Mình rất hay thua về tình huống bóng đựoc câu bônge lên tuyến trên drogba bật cao đánh đầu truyền cho Sheva (hoặc Sinclar,Pandev) băng xuống dứt điểm

Số bài viết
    240
    Cảm ơn bác rất nhiều........ Đến bây giờ mới hiểu rõ về cái này

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới