Share game FM24 (PC)
Trang thứ 10 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu ... 8910111220 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 91 tói 100 trong tổng số 310
    Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cris46 Bài viết
    Nhìn sơ đồ mà thấy sợ . Cho em đi 1 mình ko lạc hơi phí . Tối nay có ai < 92 đi ko? Cầu mong mình ko phải là nhỏ nhất. Thêm nữa, anh TCD nói là sân dễ mất bóng. Ban ngày còn dễ mất bóng ko hiểu đá tối như này gặp ông nào cứ bắn chim là xác định thuê quả bóng khác
    TCD sinh năm 93 mà,chìu nay mọi ng nhớ đi đầy đủ đấy nhé.trời đẹp rồi ko mưa đâu
    @TCD tối bao giờ đi a gọi nhé,ok

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuangu88 Bài viết
    TCD sinh năm 93 mà,chìu nay mọi ng nhớ đi đầy đủ đấy nhé.trời đẹp rồi ko mưa đâu
    @TCD tối bao giờ đi a gọi nhé,ok
    nói thế có chết ng ta không cơ chứ, đang được mấy ku 9x gọi = anh giờ nói thế thì...

thì cứ tầm 7h15 a qua chỗ e là ok....Mọi người cũng nhớ là đến sân ít nhất trước 15 phút nhé, đá có tiếng thôi

Số bài viết
    100
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TCDRAGON Bài viết
    nói thế có chết ng ta không cơ chứ, đang được mấy ku 9x gọi = anh giờ nói thế thì...

thì cứ tầm 7h15 a qua chỗ e là ok....Mọi người cũng nhớ là đến sân ít nhất trước 15 phút nhé, đá có tiếng thôi
    . Thế mà hôm đi off, nhìn ông này cứ tưởng 8x, ai ngờ còn trẻ hơn cả mình. Hay quá, thế là có thằng để bắt nạt rùi =d>

Số bài viết
    17
    đá 1 tiếng chắc là sau không có đội nào đâu . Nếu cần a e thêm nửa tiếng nữa cũng không sao

Số bài viết
    307
    Chán quá tối nay lại phải bìu díu với xe ôm lúc về có ai đèo em về với :-< ké được tí nào hay tí đấy

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2104vulcan Bài viết
    Để được khoác áo Real Madrid từ mùa giải tới, Cristiano Ronaldo sẵn sàng dội gáo nước lạnh vào quyết tâm giữ anh của Sir Alex khi tuyên bố ông thày người Scotland không thể tác động vào quyết định của mình.

Sir Alex tìm mọi cách ngăn cản nhà Glazer để Ronaldo ra đi ở mùa hè này. Để gia tăng thêm sức ép cho ông chủ người Mỹ, chiến lược gia này còn khẳng định nếu CR7 rời Manchester United thì ông cũng sẽ lui vào hậu trường để nhường lại băng ghế HLV cho người khác.

Nhưng những nỗ lực của Sir Alex lại bị chính cậu học trò cưng của mình dội gáo nước lạnh. Trong lần xuất hiện trước báo giới cách đây ít giờ đồng hồ, Ronaldo đã lạnh lùng tuyên bố sẽ ra đi, bất chấp chiến lược gia người Scotland có giận dữ với quyết định của mình.

“Tôi không quan tâm tới suy nghĩ của người khác, kể cả là Alex Ferguson. Đó là quyết định và là điều mà tôi mong muốn”, Ronaldo phát biểu.

----> cái loại này bán nhanh ko cần nghĩ
    ặc spam lung tung thế,bị chém bây giờ.Tối nay moi ng cố gắng 8h kem 20 có mặt nha muộn lắm thì 8h kém 10 nha.còn khởi động nữa mà ,giao lưu 1 chút hi,đá có 1 tiếng thui

Số bài viết
    307
    Chủ nhật vẫn bt hả anh thứ 3 tuần sau có đá ko đặt sân luôn

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Fernando Torres Bài viết
    Chủ nhật vẫn bt hả anh thứ 3 tuần sau có đá ko đặt sân luôn
    chủ nhật vẫn bt,cứ đá hôm nay đã thứ 3 tuần sau tính sau ok,nhớ đến sớm nha

Số bài viết
    40
    anh em ơi chuẩn bị đi nào

Số bài viết