Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7

Chủ đề: cho em hỏi chút

Số bài viết
    3

cho em hỏi chút

em đọc bài cá độ trên Bet365 của SuperFm đang định hỏi ông ấy cách đánh thì ổng lại bị ban nick nên bây giờ có ai biết cách đánh ko chỉ hộ em với em xin cảm ơn trước

Số bài viết
    959
    SuperFM bị ban nick nhưng đã có người ra tay cứu vớt rồi bạn à, cứ việc hỏi anh ta thoải mái

Sù pẹc vào giải đáp cho người ta kìa

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của slamdunk244 Bài viết
    em đọc bài cá độ trên Bet365 của SuperFm đang định hỏi ông ấy cách đánh thì ổng lại bị ban nick nên bây giờ có ai biết cách đánh ko chỉ hộ em với em xin cảm ơn trước
    bạn nói rõ vấn đề của bạn ra và SFM sẽ giúp bạn

Số bài viết
    1
    Hey za ............... ..................

Số bài viết
    3
    em đã lập đc nick trên Bet365 rồi bây giờ phải có thẻ VCB xong vào đâu để đánh hả pro chuyển tiền ntn nếu ăn thì nó chuyển tiền vào đâu đại ca giúp em nhé

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của slamdunk244 Bài viết
    em đã lập đc nick trên Bet365 rồi bây giờ phải có thẻ VCB xong vào đâu để đánh hả pro chuyển tiền ntn nếu ăn thì nó chuyển tiền vào đâu đại ca giúp em nhé
    bạn đã làm xong thẻ connect 24h của vcb chưa ? Nếu mà đã có thì bạn vào account bet365 của bạn và deposit tiền vào = card master mtv của bạn.

Còn rút tiền thì bạn cung cấp tài khoản bank của bạn cho Bet365, việc rút tiền sẽ đc miễn phí với đk 28 ngày 1 lần ( tức trong vòng 28 ngày rút 2 lần thì lần 2 tốn 25$ phí ).

Bạn có thể chat live support của bet365 để hiểu rõ hơn

Số bài viết
    3
    đại ca em hỏi lần cuối muốn đánh 1 trận bóng trong đấy thì như thế nào.Cám ơn đại ca nếu ăn nên làm ra em sẽ mời đại ca đi nhậu dài dài

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới