Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 45 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 450
    Số bài viết
    133

Từ: Tư vấn mua/bán cầu thủ FM17

Chuyển nhượng Lan kute mùa 1 của mình

Số bài viết
    51

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducham123 Bài viết
    Chơi lại Save Ac Milan.. Mùa đông cần mua những thằng nào các bác. Ưu tiên hàng ý... Cho vài WDK giá rẻ sau này khỏe nữa
    Murgia ( Lazio ), Sensi, Pellegrini , Mazzitelli . Ricci ( Sassuolo ), Caldara, Conti, Kessie, Capone, Melegoni ( Atalanta), Barreca ( Torino), Grassi ( Napoli). Những cầu thủ mình sử dụng rồi và khá hài lòng, cơ bản là toàn cầm đội nhỏ Chỉ nhớ được từng đó vì còn nhiều lắm, nhất là ở Atalanta và Milan.
    Milan lứa Primavera cũng cả lốc tài năng Cutrone, Vido, Plizzari

" I THINK THEREFORE I PLAY "

http://fm-vn.com/diendan/image.php?type=sigpic&userid=17562&dateline=144621  3377

Số bài viết
    131

Mùa đầu mình không bán Bacca. Nói chung lão đá ổn. Mua được Benardechi, mình về nhì..
    Mùa đầu nó cấp cho 20tr,mùa sau 20tr =.= Ra C1 chúng nó hành cho như con, đá quốc nội còn được..

Glory Glory MU

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của fabregas4 Bài viết
    Murgia ( Lazio ), Sensi, Pellegrini , Mazzitelli . Ricci ( Sassuolo ), Caldara, Conti, Kessie, Capone, Melegoni ( Atalanta), Barreca ( Torino), Grassi ( Napoli). Những cầu thủ mình sử dụng rồi và khá hài lòng, cơ bản là toàn cầm đội nhỏ Chỉ nhớ được từng đó vì còn nhiều lắm, nhất là ở Atalanta và Milan.
    Milan lứa Primavera cũng cả lốc tài năng Cutrone, Vido, Plizzari
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ducham123 Bài viết
    Mùa đầu mình không bán Bacca. Nói chung lão đá ổn. Mua được Benardechi, mình về nhì..
    Mùa đầu nó cấp cho 20tr,mùa sau 20tr =.= Ra C1 chúng nó hành cho như con, đá quốc nội còn được..
    thật ra Serie A cầu thủ start ổn phết, hàng trung bình khá thì = hàng ngon, hàng khá thì cũng sem sem hàng giỏi bên EPL lại đc cái giá cả lương bổng hạt rẻ

tv thêm các bạn nên mua 2-4 thằng backup giá rẻ , lương bèo dưới 21t để dành cho tương lai còn có suất HG :okay: điển hình mình nêu vài cái tên sau: Lautaro đá ST, Lirola đá bao xô cánh phải, Giraudo + Ferderico đá hv cánh trái (có thể đá tv trái), Pavon đá tv cánh trái - phải (còn có thể đá đc ST), và C.Soler + M.Llorente đá tv trung tâm - tv trụ tất cả đều rẻ và còn trẻ + start nhìn rất ổn :okay:

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 01-12-2016 vào lúc 11:10 PM

Số bài viết
    309

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Tuanhyundai Bài viết

tv thêm các bạn nên mua 2-4 thằng backup giá rẻ , lương bèo dưới 21t để dành cho tương lai còn có suất HG điển hình mình nêu vài cái tên sau: Lautaro đá ST, Lirola đá bao xô cánh phải, Giraudo + Ferderico đá hv cánh trái (có thể đá tv trái), Pavon đá tv cánh trái - phải (còn có thể đá đc ST), và C.Soler + M.Llorente đá tv trung tâm - tv trụ tất cả đều rẻ và còn trẻ + start nhìn rất ổn
    Rình mua thằng Lirola mệt mỏi vãi, vào game scout đc phí giải phóng HĐ của nó có 2,6m nhưng mà đang đc cho Sasuolo mượn kèm điều khoản mua đứt có 800k nên k mua đc. Nhăm nhe hết hạn cho mượn để xúc thì nó lại gia hạn mượn thêm năm nữa, đá đến mùa 3 may ra mới lấy đc.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 01-12-2016 vào lúc 11:14 PM
    Family. Duty. Honor

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dand_elion1102 Bài viết
    Rình mua thằng Lirola mệt mỏi vãi, vào game scout đc phí giải phóng HĐ của nó có 2,6m nhưng mà đang đc cho Sasuolo mượn kèm điều khoản mua đứt có 800k nên k mua đc. Nhăm nhe hết hạn cho mượn để xúc thì nó lại gia hạn mượn thêm năm nữa, đá đến mùa 3 may ra mới lấy đc.
    giữa mùa 1 bạn mua đi bảo đảm đc :okay: mua nó k về ngay nhưng đầu mùa 2 là có hàng về để chậm thằng Juve nó phá đám đó :okay:

Số bài viết
    466

Các bác tư vấn giúp đầu mùa 2 1 AMC chọc khe hay sút xa giỏi mà hàng trẻ với, cộng 1 DC trẻ ngon chịu dự bị nhan

Số bài viết
    640

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cesx Bài viết
    Các bác tư vấn giúp đầu mùa 2 1 AMC chọc khe hay sút xa giỏi mà hàng trẻ với, cộng 1 DC trẻ ngon chịu dự bị nhan
    Marco Asensio, Ante Coric, Max Meyer, Odergaard các kiểu , nhiều mà bạn

Số bài viết
    131

Cầm Milan khó vô địch quá các bác ạ. Đá không tệ,mùa thua 1 2 trận rồi hòa 2 3 trận thôi là cao. Nhưng thằng Inter với thằng Juve không thấy chúng nó thua với hòa =.=

Glory Glory MU

Số bài viết
    466

Berradi của Sasuollo bảng này còn ngon không các bác, hỏi mua 1 loạt mà có mỗi nó đồng ý chịu về giá tầm 50m đô à

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới