Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 24 trang Trang đầuTrang đầu ... 789101119 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 240

Chủ đề: 4-3-3DM AP is MOM

Số bài viết
    2,773

Từ: 4-3-3DM AP is MOM

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pr0ShOcKb0y Bài viết
    Ảnh lag vãi. Haiz load mãi chả xong
    Bạn xem lại mạng của mình nhé, vì ai cũng xem dc ngoại trừ bạn :okay:

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thaytu Bài viết
    bác cho em hỏi là tac này hoạt động theo kiểu key player kéo team hay cả team phải phục vụ cho key player
    Trang #1 mình có nói về vấn đề này đó bạn :okay:

Tiêu chí hoạt động của Tac

Tac vận hành trên nguyên tắc 1 người vì mọi người - mọi người vì 1 người với hạt nhân là tiền vệ trung tâm đá role AP khi anh này là hạt nhân của lối chơi , anh ta sẽ control team thậm chí control match nếu team bạn cầm quá khủng như Baca, BM, MU, Chè xanh, MC ... :okay: team sẽ phục vụ anh ta và anh sẽ phục vụ lại team dựa trên lối chơi đan bóng ngắn từ phần sân nhà sang khu vực trước vòng 16m50 của đối phương và tìm cơ hội chuyền bóng cho cầu thủ khác ở vị trí thuận lợi dứt điểm hay tự mình dứt điểm để kiếm bàn thắng

Số bài viết
    55

Trận thứ 3 lại là 5 - 0. trùng hợp thế nhờ, ăn được 5 quả xong là chúng nó cứ nhè người đội bạn chúng nó sút. 2 trận sút 74 quả thì mất đến 60 quả đập trúng người đội bạn. Quả này không khéo bị liên đoàn bắt nộp tiền mua cao dán salonpat cho bọn nó mất

Số bài viết
    2,773

Cầm chè mạnh quá bạn Khoai , nên khó biết dc Tac này hoạt động hiệu quả k :okay: nhưng thấy rating đều vậy là dc rồi còn vụ sút trúng người thì bạn xử lý như sau : sau khi đã dẫn với cách biệt cao bạn nên đổi từ Att sang Control nhé để cầu thủ bên mình đỡ mất sức nữa và lúc này 2 thằng MC của mình sẽ control match luôn đó

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Tuanhyundai : 03-12-2014 vào lúc 10:10 AM

Số bài viết
    694

Like công sức thớt.
    ME của game thiên về đá cánh mà thớt có thể lập 1 tac tấn công trung lộ tốt là quá tuyệt rồi còn MC giảnh QBV nữa :bravo:

Số bài viết
    2,773

Tí tối có bạn đã test với Liv và key player là Cu tí nhỏ vào preview cho các bạn xem kết quả nhé :okay:

p/s: nghe nói đã chơi sang đến mùa 2 nên chắc có preview chất cmnr lượng :fa:

Số bài viết
    55

Đang set game mới với Newcastle huyền thoại rồi bác. Quyết định để nguyên đội không mua thêm thằng nào nữa để xem tac nó ra làm sao. thấy mấy thằng MC với AMC của nó cũng dc phết.

Số bài viết
    2,773

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoaiMBBG Bài viết
    Đang set game mới với Newcastle huyền thoại rồi bác. Quyết định để nguyên đội không mua thêm thằng nào nữa để xem tac nó ra làm sao. thấy mấy thằng MC với AMC của nó cũng dc phết.
    Newcastle huyền thoại thời đó qua lâu rồi :khoc1:

Số bài viết
    55

Qua rồi em kéo lại mấy hồi hả bac. tac bác không được em xài tac hack hack hack kia
    Mấy cũng phải đưa New lên đầu bảng

Số bài viết
    18

bác thử test đội mạnh như Bar, Real hay bayern xem có chú nào đc rate trung bình 9.xx không nào

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới