Tôi cầm MU. ngày từ khi new game vào việc đầu tiên là kiếm coach vơi cầu thủ trẻ. Các bạn phải hiểu là 1 clb phải vài năm mới có thể đẻ đc 1 thằng ngon ngon chỉ số PA trên 180 thui. Đó cũng là lẽ thường ở ngoài đời mà. Nói MU có nhìu tài năng trẻ là sai roài vì có đc thằng nào ra hồn đâu ngoài thằng even đi chơi gái bị công an bắt. còn mấy thằng khác toàn chú lùn. mà chú even sau nhìu lần cre PA đều dưới 170=> cũng bán luôn. Việc dùng FMM cũng tùy quan điểm từng người. Nếu nói hoàn toàn kô chơi cheat thì tốt nhất là kô dùng cái gì cả. FM scout cũng la cheat đấy nhé. Còn tui thì tui vẫn dùng, làm sao cho game phát triển đúng ý mình vì mình chơi game để giải trí thui mờ. Nhưng thật sự là bọn scuot dù điểm có cao mấy nhưng khả năng nhìn người cũng có giới hạn thui. nhìu chú ngon thì đc có 4*, hàng lởm dưới 170 thì lại 5*=> ra soi cho chắc, chăng may tốn tiền mua về đào tao bao nhiu lâu 1 thàng ngu thì cũng mệt lắm. Mọi người có thể cùng tôi bàn luận về quá trình phát triển của cầu thủ đc kô. thời điểm tăng ability chẳng hạn