Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    289

xin các cao nhân chỉ giáo ợ !!!

tình hình là e đang cầm MU mùa đầu tiên , xài tac 4-2-4 của bên base uk thì vẫn bất bại , nhưng đến giữa mùa thì đội e bắt đầu chỉ ghi dc 1 bàn / trận , ko hơn dc (5 trận như thế rồi) có win và có hòa . E vẫn có xài 1 tac dự phòng khi đá away là 4-1-2-2-1. Cho e hỏi là có tình hình bị bắt bài ko , hay do tiền đạo của e củi quá ?? có cách nào để tụi nó chịu ghi bàn nhiều hơn ko ?? e cám ơn ạ

Số bài viết
    623

Từ: xin các cao nhân chỉ giáo ợ !!!

Nếu mà đang vào mùa đông thì ko sao đâu bạn. Sân có tuyết, mưa cũng làm hạn chế chiến thuật đi, như ngoài đời vậy :okay:

Số bài viết
    289

tình hình là mới tháng 11 thôi bác ơi , cứ 1-0 1-1 hoài .. dù là SK hay SN cũng vậy ..

Số bài viết
    5,684

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mrl0ve18 Bài viết
    tình hình là e đang cầm MU mùa đầu tiên , xài tac 4-2-4 của bên base uk thì vẫn bất bại , nhưng đến giữa mùa thì đội e bắt đầu chỉ ghi dc 1 bàn / trận , ko hơn dc (5 trận như thế rồi) có win và có hòa . E vẫn có xài 1 tac dự phòng khi đá away là 4-1-2-2-1. Cho e hỏi là có tình hình bị bắt bài ko , hay do tiền đạo của e củi quá ?? có cách nào để tụi nó chịu ghi bàn nhiều hơn ko ?? e cám ơn ạ
    Không sao đâu, mùa nào cũng có 1 khoảng tgian như thế, cố qua gia đoạn khó khăn là lại phơi phới ngay.

Số bài viết
    289

thks bác JM , luôn tiện bác JM cho e xin cái tac nào 4-2-3-1 ngon ngon ợ , e mò trên 4rum mãi mà chẳng tac nào ốp vào ngon cả .... quan trọng nhất là thằng AMC phát huy hết khả năng của nó nha các bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới