Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 456
Hiển thị kết quả từ 51 tói 57 trong tổng số 57
    Số bài viết
    114
    Dùng khá tốt chỉ số quan trọng tiếng anh là tốt rồi thanksssss

Số bài viết
    9
    Tớ đang lâm vào tình thế như thế này:
    - Tớ làm HLV đội Hy Lạp, nó bổ nhiệm mình lúc đội bị te tua. Bây giờ còn có mỗi trận đấu cuối cùng với Na UY, bắt buộc mình phải thắng thằng Na Uy và ở sân kia thì thằng Luxẽmbourg phải thắng thằng Slovenia thì Hy Lạp của mình mới được tham dự trận tranh vé vớt WC 2010 với tư cách là nhì bảng. Với bất kì kết quả nào khác thì thằng Slovenia cũng vào.
    Mà thằng Luxembourg đá với Slovenia thì cũng giống Campuchia với China vậy.

Bây giờ buộc lòng mình phải dùng cheat thôi, nhưng mình ko muốn sửa những chỉ số về tài năng của cầu thủ.
    Mình chỉ muốn làm cách nào đó để thằng Luxembourg có thể thằng đc thằng Slovenia.
    Ai biết chỉ dùm với.

Số bài viết
    161
    cho những thằng giỏi nó injure hết ko thì bác add new manager, cầm luxembourg 1 trận thắng slovenia (cách này quân tử nè).

Bạn nào cần FMM 2.22 tiếng Anh cho 8.0.1 thì đây: FMM 2.22

Số bài viết
    9
    Đã cho những thằng giỏi injury hết nhưng nó lại tự tạo ra 1 đống thằng khác, chỉ số cũng ko phải tầm thường.
    Còn cách thứ 2 của bác khá hay, đã làm thử nhưng mà nó ko cho cầm Lux hoặc Slovenia!!!? -.-!
    Đội Lux thì ko có cầu thủ nào (toàn bị mờ hết) nên gần như ko thể can thiệp vào để chỉnh cho nó lên chỉ số khủng ... nan giải quá!!!! chả nhẽ lại phải ngồi ngoài xem WC 2010 sao!!!! Ráng mãi mới có thàng mời mình làm HLV quốc gia.

Số bài viết
    161
    À quên là đội quốc gia còn "national pool" =.= còn luxembourg thì bé cỏn con quá làm j cho quản lý (giống VN vậy ) thôi vậy xài cách cuối cùng đi, chỉnh chỉ số nó một hôm

Bác dùng FM Genie scout thử thằng nào quốc tịch lux chỉnh chỉ số cao cao lên, chắc thằng hlv lux sẽ cho lên đội quốc gia, cầu may

Số bài viết
    9
    Chỉnh một hôm nghĩa là sao? chẳng nhẽ phải lấy giấy bút ra ghi chỉ số từng thằng? Hay là mình chỉnh rồi nó đá xong trận đó thì chỉ số bị reset về nguyên thủy à!?
    Nếu chỉnh thì chỉ có cách chỉnh chỉ số của những thằng Slovenia xuống thấp, nhưng làm vậy chỉ e rằng sau này đất nước Slovenia ko khá lên nổi (vì toàn mấy thằng bị down trong tuyển) Châu Âu mất đi một thế lực cạnh tranh.

Số bài viết
    29
    Đang không có FM ở đây, nhưng bạn search Slovenia rồi tìm chỗ chỉnh sửa đội tuyển quốc gia: kiểu như chỉnh Sân vận động, Reputation....
    đá xong rồi chỉnh lại như cũ. hy vọng có hiệu quả.
    Good luck

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới