Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 5 trong tổng số 5
    Số bài viết
    11

Icon14 Bộ train y như ngoài đời

Em đã tham khảo qua các bộ train khác nhưng theo em nghĩ, 1 bộ train tốt không phải là làm tăng chỉ số của cầu thủ, mà tăng khả năng phối hợp chiến thuật trong tấn công cung như trong phòng ngự.
    Điều dễ nhận thấy nhất ở các bọ train khác là tăng streng và erobic khá cao.Điều này là bất hợp lí so với thực tế cũng như trong game.Tập thể lực quá nặng sẽ làm cầu thủ mệt mỏi trong tập luyện.Thực tế thì chẳng ai tập thể lực quá nhìu trong mùa giải. Thường là các bài tập tactic, chứ thể lực chỉ dành cho mùa hè thôi.
    Đó là "ngu ý" của tại ha. Còn đây là bộ train, mọi người sài thử rồi cho em ý kiến nha.
    http://www.zshare.net/download/5292881a249cb7/

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    196

Icon5

tác giả của bộ train này là ai vậy bạn? (tui hỏi chỉ để phân biệt, tránh down trùng nhiều lần thôi )

Số bài viết
    11
    một new bie thôi, trước đây chơi dòng CM (từ Cm04) rồi dần chuyển sang chơi FM. các bộ train khác đã thử qua, nhưng nếu cùng 1 đội, cùng 1 tactic thì bộ train này có tỷ lệ chuyền bóng cao hơn.Tấn công và phòng thủ cũng khá hơn.

Số bài viết
    165
    KO luyện thể lực thì cầu thủ trẻ tăng thế đêk nào đc chỉ số nhể?

Số bài viết
    80
    cầu thủ < 22 tuổi thì toàn phải tập thể lực và aerobic thôi , tớ dùng 3 bộ train 1 lúc , 1 cho trẻ tập nặng ( thể lực + aerobic ) 1 bộ cho tui trên 17 nhưng chưa vào đội hình chính thức tập nặng ( tùy vị trí , thiếu gì tập nấy , trên căn bản vẫn là Strength và aerobic , còn lại thì tyu2 vị trí mà high hay medium ) cầu thủ > 23 và trong đội chính thức thì tớ để tập medium , xem đá coi thấy khuyết điểm mà cho tập , như hay bắn lên trời sút ra ngoài cho tập sút , đá phạt ko hay cho set pieces , chuyền ko chính xác thì cứ attack thôi .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới