Share game FM24 (PC)
Trang thứ 36 trong tổng số 37 trang Trang đầuTrang đầu ... 2634353637 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 351 tói 360 trong tổng số 362
    Số bài viết
    57
    cho mình hỏi có cách nào bắt bọn board nó mở rộng sân vân động hoặc xây sân mới không, mình tiền thì nhiều tầm 500m usd rồi mà sân vân động với cơ sở vật chất cứ ọp ẹp mà chúng nó không chịu xây mới

Số bài viết
    141
    Mình chơi gần 30 năm mà nó có xây đâu

Số bài viết
    2,202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    cho mình hỏi có cách nào bắt bọn board nó mở rộng sân vân động hoặc xây sân mới không, mình tiền thì nhiều tầm 500m usd rồi mà sân vân động với cơ sở vật chất cứ ọp ẹp mà chúng nó không chịu xây mới
    Rep càng lớn khán giả đến sân càng nhiều khi mà lượng khán giả trung bình tới sân lớn hơn sức chứa của sân thì yêu cầu là bọn Board nó mở rộng hoặc mua sân mới cho thôi

...Legend...

Số bài viết
    464
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    Cái này khó xin nó lắm đó

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Catanzaro Bài viết
    Mình chơi gần 30 năm mà nó có xây đâu
    Mình k chơi nhiu như chủ thớt nhưng cũng được khoãng vài năm mà đòi hòi nó k đồng ý, chẳng biết phải làm sao

Số bài viết
    46
    Cho mình hỏi, sau khi lên hạng đủ tieu chuẩn thì clb tự thành clb chuyên nghiệp à, hay là mình phải vào chat để nói chủ tịch đi làm thủ tục len chuyên nghiệp

Số bài viết
    141
    Hồi mình chơi là mình vào nói với chủ tịch. Tuy nhiên lúc đó nó từ chối, nhưng sau đó vẫn lên chuyên nghiệp. Chắc cứ đủ tiêu chuẩn là lên thôi chứ chả cần xin đâu

Số bài viết
    88
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quyloccurtain Bài viết
    Cho mình hỏi, sau khi lên hạng đủ tieu chuẩn thì clb tự thành clb chuyên nghiệp à, hay là mình phải vào chat để nói chủ tịch đi làm thủ tục len chuyên nghiệp
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Catanzaro Bài viết
    Hồi mình chơi là mình vào nói với chủ tịch. Tuy nhiên lúc đó nó từ chối, nhưng sau đó vẫn lên chuyên nghiệp. Chắc cứ đủ tiêu chuẩn là lên thôi chứ chả cần xin đâu
    Thế mà lúc mình chơi, chả bao giờ được nói chuyện lên chuyên nghiệp, dòng đó toàn bị chìm.

Số bài viết
    141
    Chìm tức là đã lên chuyên nghiệp rồi mà

Số bài viết
    20
    Bài hay quá, mình đọc cả topic từ hôm qua đến nay, nhưng bác chủ thread cho mình hỏi, có vẻ bạn ko quan tâm đến tactic (dùng sẵn), vậy còn traning thì sao bạn? Với cả bạn có quan tâm đến đội ngũ coach ko?

Số bài viết
    6,237
    tactic sẵn chỉ là để khỏi phải set cơ bản thôi bạn, còn tùy trận, tùy điều kiện mà set nữa. còn mấy phần training hay coach thì là kỹ năng riêng rồi, kể k nổi đâu :fa:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới