Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 17
    Số bài viết
    44

Hỏi về cách train cầu thủ trẻ

cho mình hỏi là tại sao mình cho 1 thằng wonderkid 16 tuổi vào đội hình chính và tạo cho nó 1 cái train riêng giành cho nó với cường đội cực kì nặng, lúc đá thì cho nó đá chính đến hết giờ ( ngay cả khi đá với 5 thằng đại gia anh ) và hiệu suất ghi bàn thì 2 trái mỗi trận, thế nhưng sau 1 tháng mình vào phần luyện tập thì thấy nó chả tăng lên đc cái gì là sao vậy mấy bồ.

chế độ train riêng của mình là :
    + Tấn công: nặng
    + Chiến thuật : TB
    + Tinh thần + sức mạnh : TB
    + Dứt điểm : nặng
    + Xử lí bóng : nặng
    => cây tổng kết cực kì nặng
    Và nó còn đc thằng coach vip cho tập riêng First Touch
    Còn chỉ số Flair của nó thì 20 lận =="

xin giúp mình với

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    623
    Cây tổng kết chỉ ở mức Medium thôi, chứ bạn cho lên Very high thì hại nó thôi :hahaha:
    + Tấn công = xử lí bóng
    + Tăng chiến thuật
    + Tinh thần > sức mạnh nếu là fast striker
    + Tinh thần < sức mạnh nếu là TGM

Số bài viết
    207
    Bạn xem lại phần Match Preparition , nếu bạn để phần này very high , high sẽ chiếm khối lượng tập luyện rất nhiều >> cầu thủ tăng chỉ số rất chậm . Ngoài ra nếu bạn cho học thêm Prefered Move cũng chiếm khốu lượng tập luyện nữa

Số bài viết
    1,209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trankienloi1994 Bài viết
    cho mình hỏi là tại sao mình cho 1 thằng wonderkid 16 tuổi vào đội hình chính và tạo cho nó 1 cái train riêng giành cho nó với cường đội cực kì nặng, lúc đá thì cho nó đá chính đến hết giờ ( ngay cả khi đá với 5 thằng đại gia anh ) và hiệu suất ghi bàn thì 2 trái mỗi trận, thế nhưng sau 1 tháng mình vào phần luyện tập thì thấy nó chả tăng lên đc cái gì là sao vậy mấy bồ.

chế độ train riêng của mình là :
    + Tấn công: nặng
    + Chiến thuật : TB
    + Tinh thần + sức mạnh : TB
    + Dứt điểm : nặng
    + Xử lí bóng : nặng
    => cây tổng kết cực kì nặng
    Và nó còn đc thằng coach vip cho tập riêng First Touch
    Còn chỉ số Flair của nó thì 20 lận =="

xin giúp mình với
    Như vậy thì bố thằng cầu thủ nào chịu nổi. Đừng nói cầu thủ trẻ. Bạn vào thằng cầu thủ đó, qua mục tập luyện xem nó đang như thế nào. Nếu nó không hài lòng với chế độ tập luyện thì bạn phải giảm xuống. -.- Không hài lòng thì một năm chắc lên được 2 - 3 điểm

Số bài viết
    6,237
    mình nghĩ là các cầu thủ <19t nên cho train tổng quát, vì mấy t này còn nhỏ nên vị trí chưa ổn định, với lại train vậy nó cũng lên chỉ số nhanh lắm, mình để ý thì thấy là vậy, còn >19t thì mới bắt đầu cho train riêng.

Cập nhật thông tin mới nhất từ diễn đàn

>> News <<
    >> Page - Group <<
    >> Youtube - Discord <<

Số bài viết
    2,107
    Nặng quá nó ko chịu được đâu,Medium thôi bác,và phần Match Pre trước trận đấu nên để trung bình thôi,đừng để High,có thế nó mới có sức tăng chỉ số

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    623
    Match Preparation max cũng chả sao.
    Vì 1 nấc của MP chỉ chiếm 5% của toàn bộ hệ thống training...
    Trong khi training max là 65 hay 70% gì đấy...

Số bài viết
    44
    ah mấy bạn ui, cái thằng này nó ngoan lắm tại tính cách nó là chuyên nghiệp kiểu mẫu mà, chửi bới nó tập dở hay cái gì đại loại thì nó cũng bảo là nó dở ko bao giờ than phiền, mình cho nó tập siêu nặng mà có thấy nó la làn gì đâu chỉ có cái ko hiểu sao nó ko lên chỉ số thui, đá chính vẫn tốt chán
    vậy có nên cho nó tập như vậy nữa ko

Số bài viết
    1,224
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trankienloi1994 Bài viết
    ah mấy bạn ui, cái thằng này nó ngoan lắm tại tính cách nó là chuyên nghiệp kiểu mẫu mà, chửi bới nó tập dở hay cái gì đại loại thì nó cũng bảo là nó dở ko bao giờ than phiền, mình cho nó tập siêu nặng mà có thấy nó la làn gì đâu chỉ có cái ko hiểu sao nó ko lên chỉ số thui, đá chính vẫn tốt chán
    vậy có nên cho nó tập như vậy nữa ko
    Muốn lên cũng phải có thời gian chứ bạn , bạn nhấp đại vào 1 chỉ số nào xem nó có lên hay ko là biết thôi (trừ det khi ko tut hay phạt , flair và natural fitness rất khó lên nhé)

Số bài viết
    672
    1 mua cao lắm là 10 CA, thế là mừng vãi lều roi
    cứ train em ấy từ từ, đá đội hình 1 nhìu, ambi cao là thế nào cung len diem vù vù

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới