Share game FM24 (PC)
Trang thứ 28 trong tổng số 31 trang Trang đầuTrang đầu ... 182627282930 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 271 tói 280 trong tổng số 303
    Số bài viết
    59
    bác ơi down cái patch về với crack rồi làm sao nữa ??? đã run cái patch nhưng ko biết làm sao với cái crack .

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shine18 Bài viết
    bác ơi down cái patch về với crack rồi làm sao nữa ??? đã run cái patch nhưng ko biết làm sao với cái crack .
    Giải nén ra rồi copy đè file fm.exe đó vào folder cài game

Số bài viết
    59
    folder cài game là cái nào bác ở trong ổ C ha ?? mà tình hình là em chơi vẫn được đâu có cần crack j đâu , nhưng khi em thử việt hoá thì ko được , ko thấy folder trong ổ C: , khi open file location thì nó chạy thẳng vào trong folder mấy cái mini game cài sẵn trên máy .

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shine18 Bài viết
    folder cài game là cái nào bác ở trong ổ C ha ?? mà tình hình là em chơi vẫn được đâu có cần crack j đâu , nhưng khi em thử việt hoá thì ko được , ko thấy folder trong ổ C: , khi open file location thì nó chạy thẳng vào trong folder mấy cái mini game cài sẵn trên máy .
    vẫn chơi được thì thôi chả cần crack gì nữa

I'm a shark! I'M A BIG ASS SHARK!!!

Số bài viết
    202
    Mình đã cài được 11.3, nhưng nó hiện tiếng Nga, và hình như tiếng ấy báo là cần đĩa thì phải, mình dùng crack của đĩa cũ của mình paste vào thì nó quay về thành bản 11.0 ==''. ai có crack của 11.3 ko, cho mình xin với

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    19
    Bản 11.3 updata cầu thủ sau kỳ chuyển nhượng mùa đông...Vậy sao không updata luôn giải đấu nhỉ??? Cho chơi từ 1/2/2011 luôn đi nhỉ??? Cầu thủ đến từ mùa đông có history mà tự dưng mất 1 đoạn chơi cho đội bóng cũ nửa đầu mùa giải...

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quannguyen25 Bài viết
    Mình đã cài được 11.3, nhưng nó hiện tiếng Nga, và hình như tiếng ấy báo là cần đĩa thì phải, mình dùng crack của đĩa cũ của mình paste vào thì nó quay về thành bản 11.0 ==''. ai có crack của 11.3 ko, cho mình xin với
    Crack mình post ở trang đầu rồi mà

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Phuquytaimenh Bài viết
    Bản 11.3 updata cầu thủ sau kỳ chuyển nhượng mùa đông...Vậy sao không updata luôn giải đấu nhỉ??? Cho chơi từ 1/2/2011 luôn đi nhỉ??? Cầu thủ đến từ mùa đông có history mà tự dưng mất 1 đoạn chơi cho đội bóng cũ nửa đầu mùa giải...
    Ý tưởng khá thú vị bạn sang 4rum của SI đề xuất với họ xem

Số bài viết
    19
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cá Mập Bài viết
    ừm...
    cái này ngày trước mình chơi cũng thấy rùi... ở chỗ "ngày bắt đầu game" thì chọn đầu mùa giải hoặc giữa mùa giải update. Vị trí thi đội bóng và lịch sử tại thời điểm 1/2/2011 thì phải. Mình không nhớ là bản fm phiên bản nào nữa. Hum nay mới update bản 11.3 thì lại thấy chỉ chọn được "ngày bắt đầu game" từ đầu mùa bóng thui...
    mềnh vào edite xem thì những cầu thủ chuyển nhượng mùa đông 2010/2011 phần history vẫn ghi đầy đủ thông tin nhưng vào newgame thì bị trống. Vì đầu mùa giải lẽ ra vẫn chơi ở đội bóng cũ nhưng giờ lại sang đội bóng mới..

Số bài viết
    202
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Cá Mập Bài viết
    Crack mình post ở trang đầu rồi mà

Bạn ơi, khi mình chạy file của bạn thì nó báo lỗi vì ko cài steam thì phải =='' (mình trước đó cài bằng đĩa mà)

CR7-Best wishes for you !

Số bài viết
    428
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quannguyen25 Bài viết
    Bạn ơi, khi mình chạy file của bạn thì nó báo lỗi vì ko cài steam thì phải =='' (mình trước đó cài bằng đĩa mà)
    Vậy lúc cài game bạn có chọn dòng "Installing via Steam" ko nếu có thì uninstall ra cài lại và chọn dòng dưới ấy (dòng "...offline system..." gì gì đó)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới