Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7
    Số bài viết
    39

thắc mắc về lỗi game. bro nào online trả lời gấp dùm mình >"<

tình hình là cài fm xong nó báo lỗi ERROR: Cannot run game: Failed to set up graphics system
    Mày mò trong mục hỏi đáp thấy bác JM có hướng dẫn sửa lỗi ERROR: Cannot run game: Failed to set up graphics system, general crashes or game crashing when minimising
    ko bik có giống nhau ko nhưng cũng làm theo.
    Tới phần cài directx sdk thì gặp lỗi sau. ai bik cách khắc phục chỉ mình với

:daudau::daudau::daudau:

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    Bạn đóng tất cả các chương trình đang chạy lại, bao gồm cả antivirus, cài xong mà vẫn ko được thì update driver xem

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Bạn đóng tất cả các chương trình đang chạy lại, bao gồm cả antivirus, cài xong mà vẫn ko được thì update driver xem
    đã đóng tất cả kể cả mạng. còn anti virus thì sài avira nó ko đóng dc phải gỡ ra lun à
    mình sài máy bàn win xp update driver bằng cách nào JM ? sao hok online yahoo

Số bài viết
    39
    gỡ hết ra và tắt hết mà vẫn hiện ra cái lỗi đó update driver của win xp bằng cách nào vậy mọi người >"<

Số bài viết
    39
    sau khi cài net.framework 4.0 thì mình cũng setup dc cái directx sdk
    nhưng khi vào Start->Direct-X SDK->Direct-X Utilities->Direct-X Caps Viewer như hướng dẫn của JM thì hok thấy cái window như hướng dẫn. nhưng mò mẫm 1 hồi thì vào:
    Start->Direct-X SDK->Direct-X Utilities->Direct-X control panel thì thấy cái window như hướng dẫn http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=23114. sữa ih chang nhưng sau vẫn hok fix dc lỗi >"<:daudau: đây là ảnh mình sửa nhưng hok fix dc lỗi bác JM giúp mình cái

sr vì hok chụp dc hình lỗi vì chay fm máy nó giựt 1 cái nó ra bảng ERROR: Cannot run game: Failed to set up graphics system rồi mất liền chưa kịp bấm ok >"< lúc đầu ko thấy dc cái bảng. 1 hồi sau máy chậm mới thấy dc cái bảng này >"<

Số bài viết
    8
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungvietpt Bài viết
    gỡ hết ra và tắt hết mà vẫn hiện ra cái lỗi đó update driver của win xp bằng cách nào vậy mọi người >"<
    Bạn có thể dùng chương trình này DriverEasy, nó là chương trình tự động tìm driver và đưa ra driver mới nhất cho mình chọn lựa rồi cài đặt.
    Cũng có thể cấu hình máy bạn không đủ để chơi trò này. Nếu được thì bạn nên dùng Win7, sẽ ít bị lỗi hơn.

Số bài viết
    39
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DaicaArsenal Bài viết
    Bạn có thể dùng chương trình này DriverEasy, nó là chương trình tự động tìm driver và đưa ra driver mới nhất cho mình chọn lựa rồi cài đặt.
    Cũng có thể cấu hình máy bạn không đủ để chơi trò này. Nếu được thì bạn nên dùng Win7, sẽ ít bị lỗi hơn.
    Mình cài dc directx sdk rồi bạn ơi nhưng cách chỉnh trong đó thế nào để fix lỗi ~ mình làm theo như JM hướng dẫn mà hok dc mới wai~ chứ >"<

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới