Share game FM24 (PC)
Trang thứ 50 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 40484950515260 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 491 tói 500 trong tổng số 997
    Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    vãi 50M thì hốt đầy hàng khủng Vagner Love đi Nếu không dòm ngó Pato xem bao nhiêu (thằng này hay xuống giá bất chợt) Như ở trên có Diego Tardelli nữa kìa. Mà mùa mấy vậy, có thể hốt luôn Alberto Paloschi về đá poacher, ảo diệu ...

Số bài viết
    473
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    vãi 50M thì hốt đầy hàng khủng Vagner Love đi Nếu không dòm ngó Pato xem bao nhiêu (thằng này hay xuống giá bất chợt) Như ở trên có Diego Tardelli nữa kìa. Mà mùa mấy vậy, có thể hốt luôn Alberto Paloschi về đá poacher, ảo diệu ...
    Đang mùa 2 mùa đầu làm ăn có lãi mùa này Board set chẵn 50M mua sắm, chưa xài đồng nào giờ bí quá mới xài :daudau:

Số bài viết
    2,864
    Xúc Benzema cũng dc

Số bài viết
    4,029
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Xúc Benzema cũng dc
    benzema sang 11.3 thành hàng phế thải rồi lương thì cao chót vót mua làm gì :daudau:

Số bài viết
    38
    Các bác cho em hỏi , em đá Tot mùa đầu bán hết cả đội =]]]]]]]]]]]]]]]] trừ mordic , bale và 1 số thằng nổi bật khác "D . Em cần bổ sung cả 3 tuyến với những em trẻ , PA ngon "D ( em chơi theo kiểu đi holiday 2 3 mùa cho các em nhỏ tự lớn ^^ ) thanks các bác

Số bài viết
    424
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của SirJimmyP Bài viết
    Các bác cho em hỏi , em đá Tot mùa đầu bán hết cả đội =]]]]]]]]]]]]]]]] trừ mordic , bale và 1 số thằng nổi bật khác "D . Em cần bổ sung cả 3 tuyến với những em trẻ , PA ngon "D ( em chơi theo kiểu đi holiday 2 3 mùa cho các em nhỏ tự lớn ^^ ) thanks các bác
    thế bạn chơi fm làm gì??

Số bài viết
    1,426
    Mỗi người có một cách chơi, sao phải xoắn nhỉ, tập trung chủ đề 2pic đi nhé

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    mỗi người mỗi cách chơi thì vô đây hỏi làm gì thường người ta chỉ tư vấn cho những người chơi hợp, giống mình thôi

đã xác định thích mua bán thì đừng chơi đội khá, tiền bạc ko có sẵn như spurs, chơi mc ấy spurs rep thấp nhà nghèo, chơi vậy khó lắm, không đc đâu

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hoachuoi Bài viết
    thế bạn chơi fm làm gì??
    À thì cách mình chơi là áp dụng các tactic tích góp trên mạng về rùi đi holiday xem có thành công k " D . Tìm các nhân tố fù hợp cho đội và mua bán nữa , khoái nhất khoãn này =]]
    Mà mình cũng k có nhiều tg lắm mà đam mê qản lí thì vẫn còn đó nên đành holiday vậy ^^ mình đâu có fãi cái hạng rãnh ,rẻ , nghèo , ỡ xa thành phố và thix cắn dạo chứ bạn đâu , blêu blêu có vậy thui mà cũng k bít nữa . Đúng là rẻ qá đâm ra chĩ đc nhìn từ trên xuống mà thôi hihiih
    =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

Số bài viết
    38
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    mỗi người mỗi cách chơi thì vô đây hỏi làm gì thường người ta chỉ tư vấn cho những người chơi hợp, giống mình thôi

đã xác định thích mua bán thì đừng chơi đội khá, tiền bạc ko có sẵn như spurs, chơi mc ấy spurs rep thấp nhà nghèo, chơi vậy khó lắm, không đc đâu
    Ko , mình cũng thix chơi mí đội nhỏ , nhỏ xíu cũng chơi rồi =]] mà tại ko bít kím đâu mí em trẻ , rẻ , vừa tầm cho clb "D . Những thằng nổi nổi mình cũng đã biết hết r` , mua mãi mấy thằng ấy chán kynh @@ h mún kím mí em mới rẻ hơn , nhiều khi đá ảo hơn mí thằng kia ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới