Share game FM24 (PC)

Trang thứ 24 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 142223242526 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 231 tói 240 trong tổng số 252
    Số bài viết
    18
    Chưa thấy mình debut nhể

Đạo làm người

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của cska Bài viết
    Chưa thấy mình debut nhể
    chưa tạo chứ sao
    Mai mới làm ...

Số bài viết
    380
    ngược dòng ngoại mục :lac:

những trận test đầu tiên

Kết luận, fm-vn còn quá imba so với những đội bóng khác chơi cùng hạng :lac:

Số bài viết
    930
    ^

...
    ^
    ^
    Woa, Bangnp 1 nháy 9.2 kìa.............................................. ..... :lac:

Số bài viết
    2,202
    Lực lượng Fm-vn rất đông và chỉ số cũng tương đối đẹp nên cũng :daudau: khi chọn ai vào đội 1 hay đội 2 :daudau:

Nhận xét sơ qua thì hàng thủ hơi lo ngại :daudau: Vừa mới new game Pompie đã inj 2 weeks :daudau:

Cặp tiền vệ mml và rain thì quá chuẩn rồi nhưng lại ko biết để ass vào đâu :daudau: Pin chiếm 1 suất đá AML vị trí AMR là sự cạnh tranh của baokhanhvl, Bút bi vs Terry.

Vị trí tiền đạo quá nhiều sự lựa chọn nhưng mình đang đặt niềm tin vào Huken vs Angel Smile

Sau 2 trận đấu đầu tiên có thể thấy anh em thi đấu rất chi là này nọ Toàn nhả đối phương ghi 2 bàn trước rồi lội ngược dòng lại

Trận đầu gặp Fm-vn 2

Sự suất sắc của Huken và Pin đã giúp Fm-vn lội ngược dòng thành công :lac:

Trận đấu thứ 2 gặp QPR với trận đấu này có thể nhận thấy điểm yếu chiều cao của đoàn quân Fm-vn hầu hết các tình huống nguy hiểm bên QPR là những tình huống cố định :daudau: Tuy nhiên đá ngang ngửa và chỉ thua do 1 chút thiếu may mắn khi mà tình huống sút bóng cận thành của Rain chỉ cách khung thành có 7m trong khi khung thành trống mà lại đi bem vào cột dọc :daudau:.

...Legend...

Số bài viết
    695

Số bài viết
    380
    7up đá u18 rồi, còn bé quá sao lên đội 1 FM-VN có quá nhiều cầu thủ :lac: U18 đợi khi nào lên EPL đá thì lôi lên :lac:

Số bài viết
    1,426
    bị dìm hàng vãi :daudau:

Số bài viết
    208
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Vị trí tiền đạo quá nhiều sự lựa chọn nhưng mình đang đặt niềm tin vào Huken vs Angel Smile

Sau 2 trận đấu đầu tiên có thể thấy anh em thi đấu rất chi là này nọ Toàn nhả đối phương ghi 2 bàn trước rồi lội ngược dòng lại

Trận đầu gặp Fm-vn 2

Sự suất sắc của Huken và Pin đã giúp Fm-vn lội ngược dòng thành công :lac:
    Bạn chính là "Người đặc biệt" Vì đã phát hiện ra tiềm năng của Huken!

Em bảo em ghét cafe, anh sẽ bỏ cafe vì em - Em bảo em ghét thuốc lá, anh sẽ bỏ thuốc lá vì em - Em bảo em ghét anh thức khuya, anh sẽ đi ngủ sớm vì em - Em bảo em ghét ManU, em lượn đi!

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huken86 Bài viết
    Bạn chính là "Người đặc biệt" Vì đã phát hiện ra tiềm năng của Huken!
    em "train" mãi mới đc huken ngày hôm nay buff cho tí lực so với lúc đầu đó không thì "vô dụng" luôn vì cá nhân quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới