Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 28 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 271

Chủ đề: Manchester United

Số bài viết
    158
    Macheda các bác sét nó đá tnao ?
    Set cặp bebatop vs chỉrtario tnao nhỉ ?

Số bài viết
    590
    Macheda mình set Advanced Foward
    Hôm nay mới trải qua trận chung kết C1 khá là tào lao nhưng cũng kịch tính. MU - Barca
    Dẫn trước sớm với pha ghi bàn của R10, sau đó R10 chơi luôn thẻ đỏ trực tiếp.

Cầm cự hơn 70 phút thì Pique sút xa vào. Vào hiệp phụ Suarez ghi bàn tưởng thắng rồi thì phút 120 Mascherano nó đóng thêm cú sút xa nữa. Penaltay càng ghê nữa.

Em up lên bác nào hứng thú thì xem qua http://www.mediafire.com/?f7iyjt6l7c5h74f

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Macheda mình set Advanced Foward
    Hôm nay mới trải qua trận chung kết C1 khá là tào lao nhưng cũng kịch tính. MU - Barca
    Dẫn trước sớm với pha ghi bàn của R10, sau đó R10 chơi luôn thẻ đỏ trực tiếp.

Cầm cự hơn 70 phút thì Pique sút xa vào. Vào hiệp phụ Suarez ghi bàn tưởng thắng rồi thì phút 120 Mascherano nó đóng thêm cú sút xa nữa. Penaltay càng ghê nữa.

Em up lên bác nào hứng thú thì xem qua http://www.mediafire.com/?f7iyjt6l7c5h74f
    Sao ko up lên youtobe ấy có phải dễ xem ko !!!

Số bài viết
    590
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dttrung_mlay Bài viết
    Sao ko up lên youtobe ấy có phải dễ xem ko !!!
    Bên em ko vào được youtube bác thông cảm

Số bài viết
    22
    Ku Macheda new game toàn đổi ngang lấy Mata,chưa thử dùng lần nào

Quyết không yêu dành tiền lên mạng
    Sống Online cho con gái nó thèm !!!

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungkhanh8x Bài viết
    đổi đc thật à mình nghĩ Mata cũng cỡ phải > 20M chứ nhỉ

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    158
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungkhanh8x Bài viết
    Cũng đang thắc mắc như bác ấy đây đổi ngang tnao ????

Số bài viết
    4,029
    anh em vào thảo luận cách set mr bean nào
    tui dùng poacher, để creativity normal ~6-8. cho nó closing down theo team (thường ở mức trên 13), run from deep max, run with ball sometimes, con lại cấm sút xa cấm chọc khe cấm tạt
    thành thích bt, ko có nổi bật lắm, cho ra 10 trận thì cũng ghi đc tầm 5-6 bàn, ko tốt lắm

anh em share cách set với

Số bài viết
    158
    set mỗi nó không thì ăn thua gì ... quan trọng là cả đội hình ấy chứ.Chicharito của mình đến mùa thứ 3 thì đang chơi 35 trận đã ghi được 51 bàn rồi, mùa thứ 2 57 trận ghi 68 bàn được quả bóng đồng ( thua M10 với CR7 ) . Mình set nó Poacher gần như mặc định, run with ball often ( quan trọng lắm ) mặc dù dribbling 12~13 thôi nhưng nó rất hay dắt banh đâm thẳng vào vòng cấm và ghi bàn, long shot rarely, run from deep min ( cái này là lùi về sân nhà nhận bóng đó , để min cho nó cắm ở trên thôi đứng "vai kề vai" với hậu vệ chờ chọc khe xuống đua tốc độ ) về tốc độ thì khỏi nói rồi, focus off the ball lên , hiện tại off của nó được 18 rồi. Through - cross sometimes => ass cũng rất tốt luôn.
    Train thêm ppm place shot và play one-two v.v...
    Tiền đạo nếu có 1 thằng support tốt như kiểu Berbatov đá lùi kiến tạo thì tốt, không thì 1 thằng chạy nhanh kiểu neymar rồi tạt vào cũng ok.

B9 vs Chicharito rất tốt. Đợt trước 2 ông đá chính của mình là Neymar với R10 cùng chấn thương 4 tháng vào giữa mùa nghỉ đến hết mùa đưa 2 ông dự bị kia vào mà cuối cùng ăn luôn 3 cái cup C1- PL - FA, thua mỗi Carling.

Lần sửa bài viết gần nhất bởi plurvn : 16-11-2010 vào lúc 12:49 AM

Số bài viết
    158
    Đề nghị mọi người post tactics của mình đang sài lên cho mọi người cùng tham khảo nhé. Mình đang mày mò sét thôi . chưa ổn khi nào ok ném lên. keke

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới