Share game FM24 (PC)
Trang thứ 6 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu ... 45678 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 51 tói 60 trong tổng số 121

Chủ đề: Training cho FM11

Số bài viết
    114

Icon6

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết

update v2, link: http://www.mediafire.com/?obdp96iudlmun0a
    - Điều chỉnh lại workload, GK training... từ Youth cho đến trưởng thành:a31:

Ai xài rùi cho ý kiến nha, góp ý nha để mình tút thêm.
    update v3, link: http://www.mediafire.com/?yd35klvatcid7dh
    - điều chỉnh lại toàn bộ các thông số train hợp lý hơn, tránh việc train tập trung 1 thông số nhiều wa' mà lãng phí energy so với v2 -> hiệu quả train tăng
    - giảm mức chấn thương khi train cho Youth + train level đều ngang-vượt qua vạch, không bị hụt hay giảm nhiều

Theo ý kiến cá nhân mình sau khi train = v3 thì chỉ trừ tụi thủ môn là Content, còn lại đều là Pleased và Happy không có Unhappy tính đến thời điểm này (cả Youth lẫn đội 1 và 2) (mình cầm MU còn nguyên dàn từ 28-35t, để train trong vòng 1 tháng). Tính ra GK luyện nhiều hơn mấy vị trí khác nhưng nếu có tutor hoặc coach tốt+khuyến khích tụi nó tập thì sẽ lên Happy và Please thôi, tui tính luyện tụi này thành Buffon thứ n,

I love to make U smile, seeing U smile make me happy

Số bài viết
    82

cần giúp đỡ!

có pro nào biết các mục training trong FM2011 bao gồm những chỉ số nào không? sang bản này bỏ Setpiece và tách GKeeping làm 2 mục... google suốt từ sáng mà không thấy. pro nào biết chỉ dùm. thx

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huylong_90 Bài viết
    có pro nào biết các mục training trong FM2011 bao gồm những chỉ số nào không? sang bản này bỏ Setpiece và tách GKeeping làm 2 mục... google suốt từ sáng mà không thấy. pro nào biết chỉ dùm. thx
    Bao gồm các mục: Defending,Attacking,Shooting,Ball Control,Streng,Aerobic,GK-Shot Stopping,GK-Handing,Tactics.

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
    update v3, link: http://www.mediafire.com/?yd35klvatcid7dh
    - điều chỉnh lại toàn bộ các thông số train hợp lý hơn, tránh việc train tập trung 1 thông số nhiều wa' mà lãng phí energy so với v2 -> hiệu quả train tăng
    - giảm mức chấn thương khi train cho Youth + train level đều ngang-vượt qua vạch, không bị hụt hay giảm nhiều

Theo ý kiến cá nhân mình sau khi train = v3 thì chỉ trừ tụi thủ môn là Content, còn lại đều là Pleased và Happy không có Unhappy tính đến thời điểm này (cả Youth lẫn đội 1 và 2) (mình cầm MU còn nguyên dàn từ 28-35t, để train trong vòng 1 tháng). Tính ra GK luyện nhiều hơn mấy vị trí khác nhưng nếu có tutor hoặc coach tốt+khuyến khích tụi nó tập thì sẽ lên Happy và Please thôi, tui tính luyện tụi này thành Buffon thứ n,

Cậu ơi,cậu hường dẫn cho tớ cách set cầu thủ theo trainning của cậu được không. Tớ mới tập chơi nên không hiểu lắm : ST CB , ST C , ST STR ...vv . trong file tranning của cậu.Cậu nói rõ cho tớ hiểu được không.Cảm ơn.

Số bài viết
    3,080
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vutuanlove Bài viết
    Cậu ơi,cậu hường dẫn cho tớ cách set cầu thủ theo trainning của cậu được không. Tớ mới tập chơi nên không hiểu lắm : ST CB , ST C , ST STR ...vv . trong file tranning của cậu.Cậu nói rõ cho tớ hiểu được không.Cảm ơn.
    Vào mục Training-->Views-->Position Training để cho dễ set.

Sau đo chọn kick phải vào thằng cầu thủ -->Squad-->Training-->Change Schedule-->Sau đó chọn vị trí Training đúng với với trí sở trường của nó.

Số bài viết
    42
    cho tôi hỏi cái doaload song bỏ vô đâu nhỉ tôi mới chơi lên ko biết

Số bài viết
    2,864
    Bỏ vào thư mục training . Xong rồi vào schedule import nó là dc

Số bài viết
    82
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HacDieu1 Bài viết
    Bao gồm các mục: Defending,Attacking,Shooting,Ball Control,Streng,Aerobic,GK-Shot Stopping,GK-Handing,Tactics.
    à, tất nhiên, ý tôi muốn nói là các mục đó bao gồm những phần gì cơ!
    Ví dụ như: attacking thì gồm "Passing" và "Creativitie" đó,..

Số bài viết
    118
    sao mình train mà hổng thấy tăng lên tí nào cả, hix team toàn cầu thủ trẻ mà hổng thấy tăng, giảm cũng hỗng thấy giảm, mà sao phần train youth không diều chỉnh được hả ??? cách chỉnh trainning cho đội youth làm sao ??????

Số bài viết
    118
    có ai biết set thằng lukaku và thằng yaya sagono đá thế nào không? đội poor dành tiền mua 2 thằng này mà về set không được đá very bad...hix

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới