Share game FM24 (PC)
Trang thứ 16 trong tổng số 100 trang Trang đầuTrang đầu ... 614151617182666 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 151 tói 160 trong tổng số 992
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huudat99mc Bài viết
    à còn nữa mình vừa vào chơi đang đá ở chế độ 2d vừa hết 2d cái thế là nó hiện ra cái đường dẫn tới crash dump gì đó

lỗi của mình nè cứ đang đá 2d chuyển sang bình thường cái mặc dù chưa ấn gì thì bị kick và hiện lên chữ nãy giúp mình với đang sướng lắm rồi thank
    Bạn vào đường dẫn đó xóa folder crash dump đi

@autumnwindhy12: vào shortlist xong, nhìn phần bên phải có nút shortlist, kick vào đấy sẽ thấy import shortlist

Số bài viết
    4

Icon8 Không load game được??? Các pr gíp mình với?

Đang cầm Chelsea đá gần tới chuyển nhượng mùa đông rồi mà ko chơi tiếp được nữa! Nó hiện lên bảng báo: "The save could not be loaded"!!!!!!!

Chelsea sẽ phủ xanh cả thế giới!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Theblues1311 Bài viết
    Đang cầm Chelsea đá gần tới chuyển nhượng mùa đông rồi mà ko chơi tiếp được nữa! Nó hiện lên bảng báo: "The save could not be loaded"!!!!!!!
    save bị hỏng rồi, nếu có backup thì bạn load lại, ko thì new game nhé

Số bài viết
    88
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết

@autumnwindhy12: vào shortlist xong, nhìn phần bên phải có nút shortlist, kick vào đấy sẽ thấy import shortlist
    bạn ơi mặc dù mình đã vào xoá foder đấy đi nhưng đang đá vẫn bị lỗi như trên

Số bài viết
    161
    Ko hiểu xóa folder crash dump có tác dụng gì???

La Grande INTER!

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huudat99mc Bài viết
    bạn ơi mặc dù mình đã vào xoá foder đấy đi nhưng đang đá vẫn bị lỗi như trên
    crash dumb là lỗi ra máy ko đủ mạnh, xóa đi là cách tạm thời thôi, bạn go on holiday qua trận đó rồi đá trận tiếp theo thử xem

Số bài viết
    88
    Vừa new game đã được Continetal là sao vậy các bác? Em để Unemploy, Exp: Auto

Số bài viết
    38
    Mình chẳng hiểu sao lại bị lỗi này mod biết thì chỉ mình cách sửa lỗi với. Mình đang chơi FM11 sau đó nghỉ sang chơi fifa online 1 lúc rồi vào lại FM11 là bị lỗi này
    "Runtime error!
    Program: D:\FM11\fm.exe
    R6002
    -floating point support not loaded"
    Cứ mỗi lần bị lỗi này là mình phải cài lại FM11. Sao lại có chuyện vậy nhỉ thế thì có mà nản không muốn chơi nữa luôn. Mong mod sửa giúp lỗi này với

LH phone: 0988 374 957 or YH: congtunhagiau872005, để chơi fifa online các bạn nhé

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hotboyhn_23 Bài viết
    Mình chẳng hiểu sao lại bị lỗi này mod biết thì chỉ mình cách sửa lỗi với. Mình đang chơi FM11 sau đó nghỉ sang chơi fifa online 1 lúc rồi vào lại FM11 là bị lỗi này
    "Runtime error!
    Program: D:\FM11\fm.exe
    R6002
    -floating point support not loaded"
    Cứ mỗi lần bị lỗi này là mình phải cài lại FM11. Sao lại có chuyện vậy nhỉ thế thì có mà nản không muốn chơi nữa luôn. Mong mod sửa giúp lỗi này với
    Bạn dùng 1 tool nào đó có thể repair registry, chạy nó rồi fixed all thử xem

Số bài viết
    88
    crash dumb là lỗi ra máy ko đủ mạnh, xóa đi là cách tạm thời thôi, bạn go on holiday qua trận đó rồi đá trận tiếp theo thử xem
    Mình cũng vừa thử đá trận khác mà vẫn bị k0 hiểu tại sao máy lại không đủ mạnh nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới