Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 63
    Số bài viết
    672
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Pinokio Bài viết
    Sak MU,Chel,Liv một đống -9 ra mà thiên vị Arsenal cái gì .
    Bản này sút xa rõ khủng,đến Cesc bem xa có 12 mà cũng bem vào mấy trái rồi,khủng cỡ Cardozo,Persie thì :daudau:.
    bug sút xa rồi chăng:haha2:
    tạm thời là chưa thấy bug j

Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của T-Pain Bài viết
    Tool edit có sẵn của game lun bạn . Vào folder game sẽ thấy

Edit CA PA chứ có phải chỉ số đâu mà vào game thấy dc thay đổi
    uh.Quên chưa nói . Mình có thêm cho chicharito mấy điểm pace, finish nữa. Vào game kiểm tra thì chẳng thấy thay đổi gì cả . Nhưng vừa nãy xem status thì vẫn báo là đã chuyển đổi 10 thông tin. Mình xóa hết nợ cho Man . Kiểm tra thì thấy hết thật. Vậy mà chỉ số cầu thủ lại không đổi như ý mình . Có khi nào nó vẫn hiện chỉ số cũ của game nhưng lại đá với chỉ số mới mình đặt không nhỉ ? Bạn nào có kinh nghiệm thì góp ý dùm .Thanks

Số bài viết
    217
    Mình tìm mãi ko thấy mục tutor, cho 1 thằng đàn anh dạy 1 thằng đàn em đâu cả, ai tìm thấy chỉ hộ cái?

Số bài viết
    2,864
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    uh.Quên chưa nói . Mình có thêm có chicharito mấy điểm pace, finish nữa. Vào game kiểm tra thì chẳng thấy thay đổi gì cả . Nhưng vừa nãy xem status thì vẫn báo là đã chuyển đổi 10 thông tin. Mình xóa hết nợ cho Man . Kiểm tra thì thấy hết thật. Vậy mà chỉ số cầu thủ lại không đổi như ý mình . Có khi nào nó vẫn hiện chỉ số cũ của game nhưng lại đá với chỉ số mới mình đặt không nhỉ ? Bạn nào có kinh nghiệm thì góp ý dùm .Thanks
    Thế thì phải chỉnh CA PA cho phù hợp

Số bài viết
    129
    Mình nghĩ là CA nó phải tự tăng lên chứ. Mình có biết SI tính điểm CA như thế nào đâu mà " cho phù hợp " . Giả sử CA không tăng lên thì chỉ số mình chỉnh vẫn phải thay đổi, sau đó nó sẽ giảm các chỉ số mình vừa tăng sao cho bằng CA defaut của game chứ. Đằng này chẳng thay đổi gj cả . FMRTE dành cho bản demo có xem dc CA - PA cho bản này không nhi ? có ai dùng chưa vậy ?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tuanlebk Bài viết
    Mình nghĩ là CA nó phải tự tăng lên chứ. Mình có biết SI tính điểm CA như thế nào đâu mà " cho phù hợp " . Giả sử CA không tăng lên thì chỉ số mình chỉnh vẫn phải thay đổi, sau đó nó sẽ giảm các chỉ số mình vừa tăng sao cho bằng CA defaut của game chứ. Đằng này chẳng thay đổi gj cả . FMRTE dành cho bản demo có xem dc CA - PA cho bản này không nhi ? có ai dùng chưa vậy ?
    Ko có vụ tự tăng đâu, cơ chế của FM editor cũng khác hẳn FMRTE, khi chỉnh vs FMRTE, chỉnh sao vào game trước tiên sẽ y nguyên vậy cái đã, có giảm hay tăng chỉ số thêm sau mới biết, FM editor thì ko, nó để theo tiêu chí tự phát triển, chỉnh xong vào game vẫn y nguyên như chưa chỉnh gì, 1 thời gian sau cầu thủ mới tự phát triển lên giống chỉ số đã chỉnh trong editor

Số bài viết
    2,089
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của emxincacanh Bài viết
    Mọi người chú ý, nên điều chỉnh cái lỗi fake của đội Đức, Nhật trước khi chơi nhé. Ko thì chơi được mấy mùa lại tiếc.
    Điều chỉnh như thế nào

Số bài viết
    1,180
    Chán quá, Krasic CA 150, PA 157. Chẳng muốn chơi nữa . Bonucci cũng chỉ PA 168

Số bài viết
    546
    Đúng là chỉ số cùi thật. Thôi đành dùng tạm 1 thời gian, chờ pacth xem tn, ko thì dungh hàng Random vậy.

Số bài viết
    129
    Chicharito chỉ số cùi thế. Ngoài đời anh chạy tít thế cơ mà.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới