Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 38 trong tổng số 38
    Số bài viết
    403
    Rất tiếc là có phạt góc.Sau khi thử bỏ phạt góc đi thì mỗi khi đá phạt góc bị dính phản công. Tac cũng chưa gây đc sự chú ý gì đặc biệt.

Học Cách Để Yêu

Số bài viết
    111
    dùng owen ghê lắm,tí tẹo lại CHẤN văn THƯƠNG .MU mùa đầu có 69M thì trích ra mua dzeko khoảng 30M là đủ,không cần mua nhiều.ah thêm em Rayshacroos cua Stock nữa là OK.mình cầm MU được 2 mùa rồi,mùa 2 VIDIC đòi sang Real,bán luôn,dùng evan rất tuyệt.

Số bài viết
    106
    Sao giống tac mình quá vậy??! Chỉ khác cái set phat góc. Mình set mix. Hic. Set 2 thằng Winger swap nhau nữa.

Số bài viết
    209
    Bỏ phạt góc đi là biết liền ah. Totenham của mình cũng tac 4-4-2 đá cả mùa chỉ thua 2 trận cũng không có kiểu thắng cách biệt lớn như thế được.

say no " Bug"tao nói đấy

Số bài viết
    120
    Hình như Tac nào cũng bug phạt góc nhỉ .Nhưng mà Owen ghi bàn như thế là khủng quá =P~

Số bài viết
    16
    Đã test Tac của chủ thớt , có 1 chút thay đổi trong Tac nhưng phải nói là siêu khủng. Riêng phạt góc tới giờ mới đá đc 1/2 mùa giải mà đã ghi 25 bàn từ phạt góc

Số bài viết
    19
    bác nào biết cái skin bác chủ top tên là gì không ạ, em thích skin màu xanh kiểu thế quá, tìm mãi mà không thấy, thanks bác nhiều !

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của midouban87 Bài viết
    bác nào biết cái skin bác chủ top tên là gì không ạ, em thích skin màu xanh kiểu thế quá, tìm mãi mà không thấy, thanks bác nhiều !
    đây nè bạn, bạn download về đi!
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của NKazzle Bài viết

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới