Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 10
    Số bài viết
    89

Icon7 các bác giúp em với. lựa chọn khó khăn quá...

em mới chơi lại fm08. bh hàng tiền đạo có 5tk la higuain,aguero,saivet,balotelli,saivet. k biet nen bán tk nào. em chỉ cần 4 tk thôi ma. tk saivet em toàn cho mượn,nhưng khi đá giao hữu thấy nó đá hay phết.
    em đang định bán tk higuain đi.các bác thấy thế nào???????/

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    5,684
    bán higuain hoặc 3lo, aguero là trùm chỗ đó, ko bao h được động vào, saivet cũng là tài năng tuyệt vời của FM8, 3lo thì ko nhớ lắm lúc đấy thế nào, higuain thì thường thôi, đá hay nhưng chưa phải quái vật

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    team bạn có 2 saivet hay sao mà 5

Số bài viết
    89
    em nhầm.saivet.zarate.3lo,higuain va aguero. nhưng cho aguero da cap vs tk nao la hay nhat ha bác??? bác đưng bao higuain vì đến kì chuyển nhượng là em bán r ))))))))))

Số bài viết
    5,684

Ảnh đại diện của DNV
    DNV đang ngoại tuyến Em tên là Hồng. Hãy gọi em là sịp hồng Moderator
    Số bài viết
    6,748
    Zarate ngày đấy hình như chưa khủng bagnwf bây h thì phải (chả nhớ FM, chỉ nhớ CM8 thì nó khủng hơn Rooney )

nói chung là bán zarate or higuain thôi

Số bài viết
    342
    8.0.0 thì để Zarate lại, cặp với Kun, khủng ngang Kun, Saivet dự bị. Bán Higuain và 3lo đi, lởm...
    8.0.2 thì để chọn Kun và Saivet, Higuain dự bị, hộ công hoặc dạt cánh phải, tuỳ. Còn lại bán Zarate và 3lo đi...

Tình yêu anh chỉ dành cho em duy nhất, sao cuối cùng tình nhạt duyên phai?

Số bài viết
    89
    các bác ơi,tình hình ngày càng gay cấn khi em mới nhập thêm tk bojan về. bh chelsea của em đang có 6tk là aguero,3lo,higuain,saivet,zarate,bojan. em nên bán 2tk nào đi hả bác? em đang dùng 8.0.0 các bác nha.
    tk higuan em mua mất có 17.5M mà bh đã 36.5M r. tk zarate ms có 30M. em đang để 3lo đá cặp cùng aguero thấy hiệu qa lm' nên k muốn bán tk 3lo. bh 3lo đã 42M r:a45: bán tiéc lm'. các bác tư vấn giúp em cái!!!

Số bài viết
    89
    à em quên,saivet em toàn cho mượn mà bh cũng 34M rồi các bác ạ. các bác thấy ảo k? em định mùa này cho nó đá,k cho mượn nữa nhung thừa 2tk k biêt bán 2tk nao bh. hxhx

Số bài viết
    1,224
    post hình 5 thằng lên đi rùi mọi nguời lựa cho bạn , chứ giờ chắc cũng ko còn ai nhớ FM08 lực ra sao :S

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới