Share game FM24 (PC)
Trang thứ 9 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 789101119 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 81 tói 90 trong tổng số 197
    Số bài viết
    227
    Tình hình mùa bóng mới khá lạc quan. Năm nay chủ tich chơi samg hom năm ngoái. Ông cho những 22M cho cai Qualify to euro cup ( mình khong nhớ rõ lắm)

Đầu tiên tậu ngay chú Macheada với giá 12.5M UK. Đang mon men wa hỏi chu Danny Wilson nó hét cho 20M, trả thử 18M nó không bán. Từ bỏ ý định rước em này luôn.

Dưới dây là list mua sắm cho mùa giai mới

Mùa này với phương châm tạo điều kiện cho lớp trẻ nên mình đôn rất nhiều cầu thủ trẻ tử đội hình dự bi lên tuyển 1, và tử U18 cho tham gia đá dự bi để học hỏi khinh nghiêm.

Lối chơi cũng mình là phát triển tiêm luc của clb, hạn chế mua sắm để tâo cơ hôi cho đôi trẻ phát triển

Ngoài những danh sách trên còn 2 cái tên đáng chu ý khác là Vicnent Kompany $2.5M từ Man xanh, Igacio Camacho $1.8M từ At Marid bỏ sung cho hàng thủ và tiền vệ đánh chặn. 2 chú này mua trễ nên chưa có trên list đang offer contract. Ah còn 1 chú Geroginio Wijnaldum 8.5M từ Feyernood. Chú này mùa trước mua sát cuối kì chuyển nhượng nên không có tên danh list cũ. Giờ mình update thêm

Tình hình tài chánh clb năm nay 2010, cực kì khoẻ mạnh. Qua việc đẩy đi những cựu binh vô tích sự không thích ứng với EPL, clb lần đầu tiên có mức lãi kỉ luc 12M :a44::a44::a44:

Đội hình: Minh vẫn trung thanh với sơ đồ 4-4-2. lật cánh. Mặc dù có nghe nói FM2010 đá cánh không hiêu quả. Ngoài ra còn có sơ đồ 4-1-3-2 tấn công trung lộ.

Neu cần thiết thì Tosiz va Wijinaldum sẽ đá như tiền đạo cánh.

Chiến thuật 4-3-3 Bảrca

Cuối cùng 4-1-3-2

Giờ thì chiến thôi :d

Số bài viết
    227
    Mình đang kiếm 1 FB left, giá mềm tí các bác nhẻ. Quoc tịch anh càng ngon. Bác nào có hàng tôt thì giúp dùm nha.

Số bài viết
    4,029
    AMLRC sao ko mua buonanotte, rẻ, tài năng, đá nhiều vị trí?!?!?
    DL có thể thử fabio của MU, mượn rồi mua sẽ rẻ, đặt giá mua tầm 4M thôi

Số bài viết
    465
    jose angel,gabriel silva,ansaldi,kolarov,Kieran Gibbs

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    AMLRC sao ko mua buonanotte, rẻ, tài năng, đá nhiều vị trí?!?!?
    DL có thể thử fabio của MU, mượn rồi mua sẽ rẻ, đặt giá mua tầm 4M thôi
    Buonate hàng bổ rẽ. E đã từng xài qua rồi. Nhưng chú này hay dính chấn thương và nghỉ thi đấu vì lý do không rõ ràng. Tosic của em train wa 2 mua rồi giờ đá phát xít lăm. Có điều thằng nay cừng đầu dã man. Dạy nói tuyệt kĩ mới nó tử chối. Những tuyệt kĩ toàn là em tham khảo từ diễn dàn.

Fabio MU nó bán cho Porto với giá 6M từ mùa đầu rồi bác. Thằng này em chiêu dụ cỡ nào cũng không về. Chắc dang happy ở Porto. Chú Danny Wilson là em tiéc nhất. Lúc nó chịu về thì không có tiền mua. Giờ có tiên thì clb Ranger nó không bán, hét giá trên trời, nó đòi 20M bác ạ.

Nhận tiên e xin các bác giúp hộ em xem thằng assistance manager nào good mà rẻ. Thằng cũ nó tuyên bố về hưu non cuối mùa này rôi. E đang cống dit lên kiêm nguời thay. . Hiện tại e chi có the offer 3k lương cho em nó thôi. Cái list mà diễn đàn đua ra toàn hàng super không. clb e không với tới.

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tyty512 Bài viết
    jose angel,gabriel silva,ansaldi,kolarov,Kieran Gibbs
    Wow nhũng 5 em cơ. De mình check lại giá trong game cái đã.

Cam ơn bạn nhiều. Yêu lắm cơ! :a29::a29::a29:

Số bài viết
    4,029
    ezio sella gì đó assistant hàng đầu game
    wilson phải mua từ đầu cơ, có hơn 2M thôi, về sau giá tăng nhanh như điện ý @_@
    ko thì kệ đê có tiền mua hàng khủng về nghịch bale chẳng hạn hay bocchetti

Số bài viết
    227
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenma Bài viết
    ezio sella gì đó assistant hàng đầu game
    wilson phải mua từ đầu cơ, có hơn 2M thôi, về sau giá tăng nhanh như điện ý @_@
    ko thì kệ đê có tiền mua hàng khủng về nghịch bale chẳng hạn hay bocchetti
    Minh dồng ý. Giá Danny nó tăng chóng cả mặt. Hồi trước e cũng hỏi giá camacho, At Marid hét #30m, thơi điểm đó nó chỉ có già 5M. Giờ e mua chú đó chỉ với 1.8M,mà thằng Marid nó offer em mới tức cười. Càng nghỉ thì càng cười đau cả bụng. Giờ chỉ mong sau vài mùa giá em Danny vừa phải là e xúc liền.

Em ko ham hố hàng khủng. Đang tiết kiệm tiền và xài cầu thủ trẻ đe nâng cấp clb, xây sân vận động mới. Mục tiêu là top rich list sau này

Số bài viết
    227
    Bác cho xin tện đầy đủ để e dễ kiếm

Số bài viết
    156
    Diego Renan , thủ hơi , nhưng rẻ vs tấn công hay

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới