Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 11 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 106
    Số bài viết
    211
    Con lại bố bbos phét vừa thôi Up hình lên là biết đá thế nào ngay..ko khéo lại thấy 1 loạt 20-20-20-20-20-20-20 :B58:
    muốn đá add nick :civrocker-8h tối hàng ngày online chơi FM online ..vào cho cầm Chelsea,MU hoạc Liverpool đá thắng đc 3 trận liên tiếp cho chơi luôn..nếu lúc đó ko có giải đấu thì vào giao hữu với Portsmouth của tui 1 trận là biết liền..ehhe:B68:

Số bài viết
    141
    muốn Ronaldo ghi được nhiều thế thì training cũng phải phù hợp. Tôi để very heavy. Kết quả là nó có diribbling, finishing, first touch, free kick, long shot, passing, penalty taking.....đạt 20(tổng cộng 12 chỉ số đạt 20) chưa kể một số cái đạt 18,19 nên tôi cho nó đá phạt, sút penalty luôn thể. Cuối cùng mùa nào cũng đạt trên 70 bàn. Thường thì chỉ có mùa đầu tiên là nó ghi 6x bàn thôi. Sau đó thì cứ 1 mùa 7x lại một mùa 8x là thường
    ronaldo mà training được như vậy tôi đi đầu xuống đất 20:20:20:20

Số bài viết
    211
    chắc Ro béo mới 18t nên train thoải mái chỉ số vẫn tăng đc.hehe..200 điểm là max đíu hỉu thằng ro của nó lên dc 500 điểm ah..chỉ số cầu thủ chủ yếu định hình từ 16-23 tuổi..hết lứa tuổi này cầu thủ sẽ chỉ có một số nhất định các chỉ số ..và việc duy trì phong đọo chính là để giữ chỉ số ko bị tụt...đến năm 31t với các tiền đạo ..điều đầu tiên là cột Physcal cảu anh ta giảm ..hoành tráng hehe ( Lucarelli :32 t vẫn ghi 20-30 bàn 1 mùa nhưng mà toàn đánh đầu với shot 1 chỗ ..dãy Physcal giảm còn có 12-14 ah..đá ko dc ...)
    Training mà để very heavy chỉ làm cầu thủ giảm hết điểm xuống ngoài ra ko có tác dụng nào hơn..nó còn Plus cho mình khả năng gây chấn thương 6month -1 năm là cực cao hehe

Lần sửa bài viết gần nhất bởi heoluoi_civ : 30-08-2007 vào lúc 10:14 PM

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của heoluoi_civ Bài viết
    chắc Ro béo mới 18t nên train thoải mái chỉ số vẫn tăng đc.hehe..200 điểm là max đéo hỉu thằng ro của nó lên dc 500 điểm ah..

Ừ giống em rồi , :B79: :B79: :B79: :B79:

Số bài viết
    300
    Dos Santos đã đc vào sân lần nào đâu
    Mãi mùa giải này mới đc đôn lên đội 1 đấy chứ và thông tin mới là nó cũng vừa đc nhập quốc tịch TBN ^^

Số bài viết
    29
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Chiellini Bài viết
    Tức là ông bạn load save à??? Mình đã quản lý CLB mạnh nhất thế giới rồi lại còn đi save load, bắt nạt mấy thằng trong nước thì mất mặt quá... Rút kinh nghiệm nhá :B68:
    Ông bạn chắc chưa làm HLV Real thì thôi.Theo kinh nghiệm của tôi thì ở bất kỳ trò chơi thể thao nào Real cũng thường bị "chù" lắm.Đá vô cùng khó khăn.Nhất là ở La Liga(giải vô địch khăc nghiệt nhất hành tinh).Ở đây dù là Levante hay mấy thằng mới lên hạng cũng hay vãi luôn.

Tôi cũng xin đính chính lại là đó chỉ là số lần rất ít và vô cùng hiếm chỉ có lúc khó khăn như gặp Valen,Betis và đặc biệt là Barca(tôi chúa gét thằng Barca nên lúc nào cũng chỉ đập nó tan xác pháo.Còn các cúp thì ko bao giờ vì tôi cũng hiểu save/load sẽ làm mất độ hay của game.

Số bài viết
    21
    Đúng òi Save-Load thì mất hay roài ^^ nhưng thôi gác qua vấn đề này nhé.Tập trung bàn về Real.
    1.Chỉ số các cầu thủ lên xuống là chuyện rất rất bình thường ( vd như chẳng may chấn thương -> tụt , giai đoạn nghỉ giữa 2 mùa -> tụt , rồi 1 số vấn đề về tâm sinh lý bất ổn hehehe -> tụt ...vv..vv )cái này bác cứ chịu khó để nó tập thôi , dần dà lên hết ^^ có điều nên chú ý có chế độ tập riêng với những thằng còn trẻ ( ở dạng tiềm năng ) vì pác mà cho tập nặng quá nó dễ bị chấn thương ( vì Stamia + Streng yếu mà )
    2.Vấn đề Non-Eu và nhập quốc tịch đã nói nhìu rùi mà ^^ đâu nhất thiết phải đá thường xuyên ở đội 1 mới đc nhập quốc tịch TBN.Các cầu thủ NOn-Eu chỉ cần có time ở TBN thâm niên 2 năm là đc cấp quốc tịch TBN rùi mà Còn cách ăn gian Non-Eu chút xíu khi đôn vào đội hình em đã từng post bài lên rùi đó , mọi ng thử tham khảo và report nhé ( em đã làm như thế và dùng ok )
    3.Cuối cùng em là FAN của Real ^^ các pác nào muốn thành lập 1 đội bóng real ngoài đời thỉnh thoảng anh em đá cho vui thì pm cho em với nhá ^^ hehehehe
    4.HAVE FUN
    3.

Khóc cái giè???Mặc quần áo vô, em sẽ có trách nhiệm với cuộc đời anh

Số bài viết
    82
    Bạn Up cái ảnh tổng số bàn thắng của RoNaldo trong 1 mùa giải đi.
    Nếu đúng như thế thì chắc mọi người tin
    Còn việc cheat tôi nghĩ làm cho Game kém hấp dẫn hơn vì quá dễ dãi khi chơi đến nhàm chán

Số bài viết
    16
    Hix!Vừa đặt chân về đã bán 1 loạt cầu thủ,đội hình chỉ còn khoảng chục người mà không bị sack luôn thì phét quá bạn ơi!Thế đủ biết rồi!

Số bài viết
    24
    tôi đăng ký 3 thằng Non EU ở đội 1, 2 thằng ở đội B, 3 thằng ở đội C rồi chuyển ngay lên đá đội 1 vẫn ok, chả ảnh hưởng gi cả.
    còn tiền chuyển nhượng của Real, lúc đầu bác mua mấy thằng, sau đó vào gặp boss yêu cầu thêm tiền chuyển nhượng là lại có thêm khoảng 30mil
    tất nhiên chỉ xin dc 1 lần, mà tôi cầm Real cũng chỉ mua thêm chú Corluka, Modric, Adu còn lại bao nhiêu tiền thì kiếm coach hết
    đội trẻ của Real cũng đầy thằng hay, dùng còn ko hết cần gì phải mua thêm ^^

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới