Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 26 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 260
    Số bài viết
    30
    CÁc anh ơi, giúp em với. Sao trước đây, lúc em New Game, nó ra chỗ chọn Database. Bây giờ nó load luôn, chả hỏi em chọn database là Default hay cái khacs nữa. Các anh giúp em với?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi minhtuvn : 30-07-2007 vào lúc 11:32 AM

Số bài viết
    334

Ai gặp lỗi này chưa

Lúc sáng ngồi chơi tự nhiên gặp 1 lỗi rất vớ vẩn, không biết đã có ai gặp chưa

Ngồi đá với Fulham, kết quả cuối cùng là đội mình thắng 4-2, ấn continue tự nhiên máy nó lại cho thắng 3-0 ở trong phần kết quả thi đấu, vào xem lại thì danh sách cầu thủ vẫn thế, thay người vẫn thế, chỉ có thẻ phạt và ghi bàn là khác thôi, chả hiểu gì hết trơn luôn T_T

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vietales Bài viết
    Lúc sáng ngồi chơi tự nhiên gặp 1 lỗi rất vớ vẩn, không biết đã có ai gặp chưa

Ngồi đá với Fulham, kết quả cuối cùng là đội mình thắng 4-2, ấn continue tự nhiên máy nó lại cho thắng 3-0 ở trong phần kết quả thi đấu, vào xem lại thì danh sách cầu thủ vẫn thế, thay người vẫn thế, chỉ có thẻ phạt và ghi bàn là khác thôi, chả hiểu gì hết trơn luôn T_T
    Không hiểu , bạn có thể post ảnh lên cho mình xem được h0k

Because The Main One

Số bài viết
    300
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của henry_henry Bài viết
    Không hiểu , bạn có thể post ảnh lên cho mình xem được h0k
    Tả thế chưa đủ kỹ hay sao mà đòi post hình

Tôi bị đúng 1 phát là đá penalty,thua 2-3,lúc báo kết quả thì lại ngc lại thắng 3-0 (penalty) chẳng hiểu gì

Số bài viết
    334
    hix, cái này làm sao mà post ảnh được
    tóm lại là thế này:
    - thi đấu xong kết quả là 4-2
    - ấn continue thì sẽ xuất hiện cái bảng thông báo kết quả các trận đá cùng giờ với mình thì thấy đội mình thắng 3-0

Số bài viết
    225
    tóm lại là thế này:
    - ấn continue thì sẽ xuất hiện cái bảng thông báo kết quả các trận đá cùng giờ với mình thì thấy đội mình thắng 3-0
    bác vào Fixture ,click vào cái tỉ số xong chụp cái hình coi :B20:

Số bài viết
    1,178
    tóm lại là thế này:
    Biết đâu trong trận có vụ gì , liên đoàn nó xử đội bác thắng 3-0 đấy mà . Không sao , thắng là tốt chứ chưa thua là được

Because The Main One

Số bài viết
    283
    Lỗi đấy tôi cũng gặp rồi. Lúc đá xong trận một kết quả, sau trận đấu ở bảng tổng kết tỷ số của các trận đấu lại một kết quả. Thêm nữa là khi vào chỉnh tactic trong trận đấu thì thẻ phạt ko đúng như ngoài trận đấu(VD chỉnh tactic thì có 1 thằng thẻ đỏ-->mất vị trí thằng ấy, nhưng ra ngoài vẫn thấy thằng bị thẻ đỏ được đá, thực tế nó chỉ bị thẻ vàng). Tóm lại tôi nghĩ đây là lỗi của game, o có cách nào repair được ngoại trừ SI ra bản patch 7.03, nhưng ko cần thiết nữa vì.....FM2008-T10/2007 coming..^^

Số bài viết
    69
    cho mình hỏi đá ở giải Ý thấy có mấy thằng ở đội reserve của mình trong tình trạng co-owned , mà không thể mua đứt luôn được , hay là kí hợp đồng mới với nó thế thì phải làm sao ?

Số bài viết
    1
    cho hỏi là minh` down bộ áo giải ngoại hạng anh về rùi seo nữa

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới