Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 49 trong tổng số 49
    Số bài viết
    2,107

Icon10

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DNV Bài viết
    Cesc của mình để Advanced Playmaker , Duty Support , 1 mùa kiến tạo khoảng 30-40 trái , ghi ~ 5 bàn

Mấy ông trên ko dùng đc Cesc lại phang Cesc kiến tạo ko bằng là sao , chọc khe tốt mà tiền đạo đá ngu quá thì kiến tạo gì ?
    Tiền đạo ngu gì,R10,Cardozo ngu à

Tất nhiên để 1 đường chuyền được tính là kiến tạo thì tiền đạo phải sút được quả đấy vào,nếu không sút vào thì đường chuyền ấy vẫn tính là Key,mà xem 3,4 trận may ra Cesc được vài quả key là cùng,những trận không key là bình thường,key toàn nằm ở 2 tiền vệ cánh!

Với lại mắt mình cũng phải quan sát nữa chứ,có thấy Cesc chọc khe được mấy quả đâu

Cesc ông 1 mùa 30-40 lần kiến tạo thì thành bố Xavi rồi,chỉ số kém Xavi mà khủng vậy,Xavi cũng chỉ tầm đấy hoặc trên 30 là cùng
    Cesc chỉ có tiếng mà ko có miếng,mình mua nó về là mua hớ

Trang Web tìm mộ liệt sĩ:NHANTIMDONGDOI.ORG
    LATHUANTINH.NGUOITHAIBINH.VN
    CUONNHATKY.VICONGDONG.VN

Số bài viết
    143
    Mình thường để Fabregas Central Mid - Attack
    Kiến thiết tốt , nhiều lúc bắn xa đẹp lắm

Số bài viết
    87
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Zlatan Ibrahimovic Bài viết
    Tiền đạo ngu gì,R10,Cardozo ngu à

Tất nhiên để 1 đường chuyền được tính là kiến tạo thì tiền đạo phải sút được quả đấy vào,nếu không sút vào thì đường chuyền ấy vẫn tính là Key,mà xem 3,4 trận may ra Cesc được vài quả key là cùng,những trận không key là bình thường,key toàn nằm ở 2 tiền vệ cánh!

Với lại mắt mình cũng phải quan sát nữa chứ,có thấy Cesc chọc khe được mấy quả đâu

Cesc ông 1 mùa 30-40 lần kiến tạo thì thành bố Xavi rồi,chỉ số kém Xavi mà khủng vậy,Xavi cũng chỉ tầm đấy hoặc trên 30 là cùng
    Cesc chỉ có tiếng mà ko có miếng,mình mua nó về là mua hớ
    đúng là cao thủ chém gió Cesc bản 10.2 có mùa còn ast đc 46 phát, qua bản 10.3 ko cho đá phạt góc mấy mà còn đc gần 40 phát

Số bài viết
    380
    Ces mình để Advanced Playmaker, actack , mỗi mùa kiến tạo cũng tầm 3x mà . Thằng tiền đạo pato kết thúc giải cũng kiến tạo được những 25 trái

Số bài viết
    726
    Cesc của mình có thể kiến tạo ko nhiều nhưng nắm vai trò nhạc trưởng tuyến giữa,
    mình thấy khi có Cesc trong đội hình mà đá với đội lớn thì thấy kiểm soát thế trận còn kinh hơn là ko có Cesc mà đá với đội nhỏ

Số bài viết
    18
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Đèn Lồng Bài viết
    trong đội hình mà để 1 thằng Trequartista với 1 thằng Playmaker ( Advance hoặc Deep Lying ) cùng đá với nhau thì đảm bảo thằng Playmaker ko có đất diễn, vì chủ yếu bóng đc đôn cho thằng Trequartista và nó đá như 1 nhạc trưởng thực thụ trên hàng công
    VD như trong đội có Cesc và Gourcuff cùng đá với nhau..Mình đã thử nghiệm như thế với Gourcuff đá Trequartista (tiền vệ dẫn dắt lối chơi) và Cesc đá DLP, kq Gourcuff đá cực hay, thuòng xuyên lùi về nhận bóng, sút xa kiến tạo điên cuồng...Còn Cesc thì mất hút, chỉ là cái bóng dưới Gourcuff....

Với cách khác Gourcuff đá với vai trò AMC + Attack thì kq lại ngược lại...chả hiểu vì sao
    thế cho nên ko thể để cho 2 thằng có lối đá giống nhau cùng thi đấu

Bạn này nói được cái cực chuẩn, tớ đã set 1 playmaker 1 tre và cuối cùng playmaker tịt ngóm còn tre rực sáng

Số bài viết
    68
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của bigC Bài viết
    Bạn này nói được cái cực chuẩn, tớ đã set 1 playmaker 1 tre và cuối cùng playmaker tịt ngóm còn tre rực sáng
    Có bao h 1 dàn nhạc lại có 2 nhạc trưởng đâu, thằng Tre nó cũng làm nhiệm vụ playmaker rùi

Số bài viết
    16
    Hỏi ngu 1 phát, thế Ces và Hamsik nên set thế nào nhỉ? Mình đá 4-2-3-1, set Ces DLP còn Hamsik AM trận hay trận dở, được thằng này mất thằng kia?

Số bài viết
    275
    Trong bản 10.03 này phải công nhận là Ces không còn ghi nhiều bàn thắng nữa như mà thường xuyên có những đóng góp thầm nặng cho đội bóng. Mình dùng tac kim cương cho Ces đá cạnh với Yoann Gourcuff thì tuyến giữa luôn cân đối với 1 Yoann Gourcuff liên tục có những pha làm bàn từ xa con Ces thì luôn có những đường chuyền chết người. (Tac này lúc trước dùng cho bản 10.01 thì Ces là linh hồn của các đợt tấn công liên tục ghi bàn tiếc rằng sang bản 10.03 thì khả năng ghi bàn bị hạn chế đi khá nhiều)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới