Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 345
Hiển thị kết quả từ 41 tói 46 trong tổng số 46
    Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xukalove Bài viết
    nghe vẻ cách set phạt góc của quamuop1 cũng ko hiệu quả cho lắm.Thằng DC đc set toàn đứng ở sát mép vào bên phải hoặc bên trái rồi nhảy lên đánh đầu.Nghe vẻ cũng ko hiệu quả cho lắm.Bạn có cách set nào hay hơn ko.Chielini của mình cả mùa mới đc có 7 bàn.
    Hiện tại cũng chưa thấy có cách nào hiệu quả hơn, nhưng nhìn chung thế này là điêu hơn ngoài đời nhiều rồi, Vidic ở mùa giải ghi nhiều bàn bằng phạt góc cũng chỉ có 4,5 bàn gì đó mà đã ghê gớm lắm rồi. Muốn tăng thêm tỉ lệ ghi bàn bằng phạt góc thì còn phụ thuộc vào lối đá, kiếm được nhiều phạt góc hoặc khi cầu thủ hưng phấn sẽ khác. Nếu bạn chơi Juve thì không nên để Chiellini dứt điểm, ở Juve có nhiều tiền đạo chơi đầu rất tốt như Amauri, Trezeguet, Iaquinta.

Số bài viết
    777
    Mùa đầu tiên set kiểu này trung vệ kiếm được 10-20 bàn từ phạt goc
    mùa thứ 2 dường như đã bị bắt bài giảm xuống chỉ khoang 10 -15 bàn
    Nhưng mình nghĩ như thế là khá ổn rồi

quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    82
    ko phải mình chơi Juve mà mình chơi Chelsea.Chiellini dứt điểm kém quá ko ăn thua à.
    quamuop1 ơi bạn có Training của GK ko cho mình với.Chẳng hiểu GK của mình thế nào mà Training Overload và Training Process Overall của mình ko = nhau à.
    Bạn có cách nào giúp mình với Training GK của minh thường ko tập theo đúng TO

Số bài viết
    338
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xukalove Bài viết
    ko phải mình chơi Juve mà mình chơi Chelsea.Chiellini dứt điểm kém quá ko ăn thua à.
    quamuop1 ơi bạn có Training của GK ko cho mình với.Chẳng hiểu GK của mình thế nào mà Training Overload và Training Process Overall của mình ko = nhau à.
    Bạn có cách nào giúp mình với Training GK của minh thường ko tập theo đúng TO
    Chơi Chelsea thì phải chọn Drogba làm targetman chứ, đánh đầu hơn Chiellini là cái chắc, mình đã dùng và được vua phá lưới rồi. Training thì bạn xem lại mấy bài cũ của FM9 có nhiều bài hữu ích.

Số bài viết
    777
    Lần đầu tiên mình có trung vệ ghi được 4 bàn từ phạt góc

Trận này ông này 3 bàn

Còn trận này thì ông Sakho lên thần vỡi 4 phát = 9.8 điểm man of match

Tự sướng thêm phát nữa

Quan trọng là có thằng này tiếp đạn :

Khoe hàng tý anh em

Lần sửa bài viết gần nhất bởi quamuop1 : 24-01-2010 vào lúc 03:40 PM
    quamuop1 off -> Ngao The Cuong Sinh on

Số bài viết
    57
    cách này hay thật đấy, thằng nào mà aerialbility cao set nó far post thì khả năng có bàn rất cao

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới