Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 59
    Số bài viết
    134
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
    cả team không thằng nào đá quá đc 10 bàn / nửa mùa vừa rồi .... rõ ràng là GK khôn hơn thật
    [IMG][/IMG]
    Tiền đạo cắm mình cho đá DLF nên ghi được có 8 bàn thôi .Đây là AMC nhá.

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    108

các bạn nói sao chứ R10 của mình vẫn ghi bàn đều đều mà.

Số bài viết
    126
    Mình thấy bản 10.2 này nó thật hơn và giống ngoài đời hơn .Theo mình thì chơi game càng khó hơn thì càng thú vị .

Số bài viết
    365
    Mình ủng hộ việc tỷ số thật hơn và ít bàn thắng dễ dàng hơn.

Tuy nhiên, việc bản 10.2 này làm tình huống 1vs1 là cực kỳ nhảm nhí so với thực tế. Những tình huống 1vs1 thì tỷ lệ ghi bàn phải khá cao, đằng này ngược lại, cả trận mình thường có từ 6 - 8 tình huống 1vs1 nhưng tất cả đều sút vào người, chân, tay thủ môn đối phương dù tiền đạo có đủ thời gian và không gian để dẫn bóng, thậm chí có thể lừa qua cả thủ môn nếu muốn nhưng tất cả đều quyết định sút và ... vào ... người thủ môn. Trong khi những quả sút xa khoảng 25 - 30m thì lại dễ vào hơn. Bó tay.

Nếu muốn thực tế thì làm ơn giảm các tình huống 1vs1, thay vào đó là các tình huống sút xa, đánh đầu, ... nhưng những quả 1vs1 nên có tỷ lệ ghi bàn hợp lý hơn, ít nhất cũng 80% chứ không phải ngược đời là 20% (thậm chí thấp hơn) như bản 10.2.

Nếu bạn nào cho rằng như bản 10.2 hiện tại là giống thực tế thì nó chỉ giống ở việc khó ghi bàn thôi, còn lại vẫn khá nhảm nhí và không thực tế chút nào.

Số bài viết
    4
    Inter - ManU C1, tớ bắt manu, cả trận xấp xỉ 20 quả 1vs1 cả 2 bên vậy mà hòa 0 - 0, mà tiền đạo toàn thằng finish>=17 mới ác .
    Mà không hiểu tại sao bản này lỗi hay là tại tớ k biết set DC, khi phạt góc nếu thằng tiền đạo của nó đứng ngoài vòng cấm thì thằng DC của mình cũng lên đứng cùng nó mới khổ,lúc đầu thì tưởng mình để kèm riêng thằng đó nhưng không phải, để ý cả trận set kiểu j 2 thằng DC cũng k chịu về . Nhưng mà khổ cái chả trận nào thủng lưới phạt góc mới buồn , chắc tại thế nên DC nó mới k thèm đứng trong khu cấm địa .
    Nói chung thì một số bác đánh giá ghi ít bàn thực tế hơn thì hình như các bác chưa update, chứ nhìn cơ hội thì nhiều mà tiền đạo thì ngu em thấy nó qua dở hơi chứ k còn là điêu nữa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi zell_dinth : 31-12-2009 vào lúc 11:34 PM

Số bài viết
    183
    nói mãi về cái vấn đề này rồi, cái thể hiện ra bên ngoai` chỉ là minh hoạ các tình huống trong statistics thôi, nhưng mà để nhiều tình huống đối mặt mà sút xịt như vậy vừa ức chế vừa nhảm nhí

Thịt gà, xôi với đàn bà
    Cả ba thứ ấy đều là dùng tay

Số bài viết
    60
    chắc SI phải thêm cái sao đối mặt vào cho cầu thủ như trong PES mất,vậy nó mới thật hơn

Số bài viết
    87
    nói chung là SI nên thay đổi cách diễn biến của trận đấu, lấy ví dụ như những pha bóng tiền đạo ngoài vòng 16m50, 1 mình 1 bóng, ko chịu tác động của trung vệ nào cả, thủ môn băng ra, vậy đến 80% phải vào chứ, đằng này sút vào ng thủ môn thui. Đó là điều ko đúng chút nào

Số bài viết
    365
    Trong thời gian chờ SI fix hoặc không fix thì đành sống chung với nó, mình đành phải thay đổi lối đá, trước đây hay chọc khe cho tiền đạo nhưng với tình hình 1vs1 như thế thấy không ổn nên đã chơi tấn công 2 biên, câu bóng bổng vào và thường 2 tiền vệ 2 cánh sút bóng sống lại dễ vào (cái này mình bó tay, sút bóng sống khó thế mà nó sút vào ào ào, trong khi tiền đạo 1vs1 với thủ môn, có 1 khoảng cách khá xa để dẫn bóng, bỏ lại sau lưng các hậu vệ mà cứ sút vào người thủ môn), hoặc tận dụng mấy cú treo bóng vào, hậu vệ đối phương thỉnh thoảng phạm lỗi, kiếm đỡ trái penalty vậy ^_^

Sẵn nói luôn, vì cái kiểu đổi tactic này mà tiền vệ cánh trái của mình hiện ghi bàn nhiều hơn 2 ku tiền đạo, đúng bó tay ^_^

Số bài viết
    34
    Set cho winger tích cực dẫn bóng vào sút kiểu j vậy bác 8->

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới