Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17
    Số bài viết
    170
    ? Không hiểu mấy ông cười gì nhỉ? Owen hoàn toàn có thể là target man.Nhưng chỉnh ở team là to feet

Số bài viết
    373
    Drog3 thì nên set nó là Complete Forward
    Owen thì Poacher chứ

Số bài viết
    34
    Tactics mình đơn giản là 4-4-2 truyền thống thôi , set 2 cu lampard với essien là box to box mid , pato làm complete forward , drogba làm target man , trong team instructions thì playmaker là lampard , drogba làm target man , đá thì vào touchline là pass into space với exploit the middle rồi the flanks thôi . Tac gà nên ngại up lắm

Số bài viết
    82
    4-4-2 Truyền thống mà đá 47 trận làm 63 trận thì quá khủng khiếp rồi đến Imbra 10 của mình cũng ko bằng ông này nữa.Bạn có thể Up Tactics của bạn lên để anh em xem thử đc ko.Bạn mà set Default như trên mà 1 mùa ghi đc 63 quả thì mình cũng bái bạn làm sư phụ luôn
    Ps:dạo này có 1 số BrO chẳng hiểu tại sao post kỉ lục lên nhưng ko chịu đưa File Save Match... chỉ post ảnh thôi đủ biết là như thế nào rồi

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của xukalove Bài viết
    4-4-2 Truyền thống mà đá 47 trận làm 63 trận thì quá khủng khiếp rồi đến Imbra 10 của mình cũng ko bằng ông này nữa.Bạn có thể Up Tactics của bạn lên để anh em xem thử đc ko.Bạn mà set Default như trên mà 1 mùa ghi đc 63 quả thì mình cũng bái bạn làm sư phụ luôn
    Ps:dạo này có 1 số BrO chẳng hiểu tại sao post kỉ lục lên nhưng ko chịu đưa File Save Match... chỉ post ảnh thôi đủ biết là như thế nào rồi
    Tất cả đều có thể nhờ PTS

Số bài viết
    142
    Drogba thì mình ko dám ý kiến vì chưa chơi chels trong 3 bóng FM gần nhất còn 41 bàn ở giải ngoại hạng thì thua villa của mình rồi. Đá valen villa mùa đầu 44 bàn ở La Liga, 5 hay 6 bàn ở UEFA (bị loại ngay vòng knock out đầu tiên vì gặp đúng Bayern -.-) Nhưng đáng buồn là ngoài villa ra thì chân sút số 2 của valen là david silva chỉ ghi đc... 8 bàn trong cả mùa

Số bài viết
    34
    Tactics của em đây , có gì các bác đừng chê , em cũng ga mà
    Còn PTS thì em ko biết xài nên chịu
    http://azsharing.com/1il90i2br9kc/4-...2009_.tac.html

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới