Share game FM24 (PC)
Trang thứ 12 trong tổng số 30 trang Trang đầuTrang đầu ... 2101112131422 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 111 tói 120 trong tổng số 300

Chủ đề: Quán nước MU

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của babykit Bài viết
    Mà trong đây chỉ số thằng Welbeck còn tệ hơn Vela (arsenal), ngoài đời thằng Welbeck rất có triển vọng, kỹ thuật, tốc độ, và dứt điểm, còn trong game thì cột kỹ thuật của em Welbeck chỉ vài cái là trên 10, còn lại .... Vela thì hầu như cái nào cũng trên 10....

Thêm nữa hình như FM k0 thik MU, mấy cầu thủ trẻ mới mua về như Pogba, Forsaneri.... nhìn chỉ số mà muốn khóc, trong khi bọn nó ở ngoài đời thì toàn potential.....
    Ranh giới giữa wonderkid và potential khác nhau lắm bạn ạ. wonderkid có thể cùng tuổi nhưng lực lại ngon hơn hẳn, còn potential vẫn chỉ là dạng tiềm năng thôi lực hay chỉ số và tài năng chưa thể sánh bằng wonderkid đc. 1 vài trg hợp wonderkid mà đá chính liên tục có thể kể ra như là: Dzagoev, Pjanic hay Jovetic.

Cũng ko có gì lạ vì Fm10 đánh giá rất đúng mấy bọn đấy mà. Chỉ là dạng tiềm năng thôi, còn welbeck đá cũng khá mà

Số bài viết
    57
    mình thấy thường bọn nào mà khi vào game đã được đánh giá wonderkid thì về sau lực cũng không tăng lên là mấy, còn một số đứa lúc đầu tầm tầm về sau vẫn có thể world class

Số bài viết
    2,079
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của theanhuce Bài viết
    mình thấy thường bọn nào mà khi vào game đã được đánh giá wonderkid thì về sau lực cũng không tăng lên là mấy, còn một số đứa lúc đầu tầm tầm về sau vẫn có thể world class
    cũng đúng với cơ sở vật chất như ở MU thì lực lên cũng nhanh lắm
    Nhưng bọn wonderkid lực vẫn thế nhưng kinh nghiệm và rep nó vẫn sẽ lên world class trc.

Ảnh đại diện của nhutquangn
    nhutquangn đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    282
    Mình cầm MU được đá đươc 4 trân nhưng thành tích tệ quá!.Trận nào cũng thua 2 bàn trở lên không àh!. Bác nào có những thằng DC, DL, DM, ST "ngon" giới thiệu giùm em với!

Tình yêu là thứ có thể làm bạn cười vui ngay cả khi mệt mỏi. Khi có ai đó yêu bạn, cái cách mà người đó gọi tên bạn cũng khác những người khác..:notbad:

Số bài viết
    1,426
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nhutquangn Bài viết
    Mình cầm MU được đá đươc 4 trân nhưng thành tích tệ quá!.Trận nào cũng thua 2 bàn trở lên không àh!. Bác nào có những thằng DC, DL, DM, ST "ngon" giới thiệu giùm em với!
    Đội hình MU khủng lắm rồi mà , chắc bạn set không hợp lắm thôi, thử set lại tac xem

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vangtoiga Bài viết
    Ranh giới giữa wonderkid và potential khác nhau lắm bạn ạ. wonderkid có thể cùng tuổi nhưng lực lại ngon hơn hẳn, còn potential vẫn chỉ là dạng tiềm năng thôi lực hay chỉ số và tài năng chưa thể sánh bằng wonderkid đc. 1 vài trg hợp wonderkid mà đá chính liên tục có thể kể ra như là: Dzagoev, Pjanic hay Jovetic.

Cũng ko có gì lạ vì Fm10 đánh giá rất đúng mấy bọn đấy mà. Chỉ là dạng tiềm năng thôi, còn welbeck đá cũng khá mà

đâu chỉ có thế đâu..... ngay cả đội hình chính của MU và mấy thằng khác trong tứ đại gia, nhất là Arsenal.
    Chỉ số cầu thủ MU là bét nhất, còn Arsenal thì trời ơi đất hỡi toàn là hàng khủng, nhìn physical và mental mà so sánh . Cả cậu Silvestre còn cao hơn Evans nhà mình.

Mà chỉ số mấy cậu potential bên MU dù gì cũng nên có vài em xem đc chứ, đằng này thì nhìn vào là thấy muốn bán, toàn dưới 10 không.

Từ hồi chơi FM08 đến nay, vẫn MU là bị ép nhất về chỉ số cầu thủ, arsenal đội đc ưu ái nhất.................

Số bài viết
    3,734
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Strelok Bài viết
    đúng đấy bác ạ, thằng nani này láo lắm, tui vừa về real đòi mua tui ko bán no unhappy, bỏ tập tùm lum, tui phạt mới ngoan lại chịu đá . Đến khi đá thua, tui sạc đội nó bật mình ngay trên báo mới láo (point his finger) , bực quá tui đá nó xuống res mấy trận, ku cậu xin lỗi mới cho lên đá lại, hết mùa chắc chắn bán thằng này.
    mình thì cho nó đá chính rồi khen nó đc 1 thời gian thì bỏ nó ra transfer list xong nó còn xin mình đưa nó vào list nữa chứ , tức mình từ đấy mỗi lần nó bỏ tập thì luôn luôn no action coi như mặc kệ nó mới thâm , bọn trợ lý là ức lắm bảo mình phải phạt nó và tống cổ nó đi ngay nhưng thôi cứ từ từ đã

Happi Liu Dia Dương Lịch 2016

Số bài viết
    48
    gareth bale của Tottenham với Vargas của Fio thì nên mua thằng nào. 2 thằng đều tầm 10mil.
    Chuẩn bị bán Evra cho Real. Hy vong kiếm đc khoảng 40mil

Không có gì là khó chỉ sợ tiền không nhiều

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    Vargas mà có 10mil sao bạn Mình kết thằng này lắm mà trả 40mil Fio nó vẫn cười đểu kìa
    Còn Evra mùa 2 bán cho Real $50mil, đôn Fabio lên đá chính

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    27
    Check PA của Wellbeck 176 lận .Không biết có nên bán không,Barca đang hỏi mua,nhưng hiện nay thấy nó đá không khá lắm,thua cả Macheda,mình bảo là chờ offer đã thì nó hét lên too good to turn down ~:>,còn ku Nani nữa,Real đang gạ mua,thấy đá cũng tạm,phong độ cũng superb,kể ra bán Nani với Park luôn,đang đá 2 cánh là Silva/Park và Valencia/Nani thấy tạm được,bán bớt đi Nani cũng hơi tiếc nhưng để chờ xem Real ra giá bao nhiêu đã.Mấy bản trước xin tiền Board còn cho,bản này chưa xin được phát nào.Mà buồn cười Rooney,đá rất hay,mình cũng hay khen đểu nó ,thế mà 1 ngày nó bất mãn với mình @#$%^ loạn cả lên,xong mình kệ bố nó,cho ngồi Sub,lôi Berbatov/Macheda ra đá 5-6 trận liền,Berbatov ghi 6 bàn trong 5 trận .Mấy hôm sau thấy Rooney xin lỗi rối rít

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới