Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 47
    Số bài viết
    672
    cho mình hỏi thêm cái nài nữa. với tac như trên thì các bác cho em vài anh đá biên tốt. em đang bắt đầu mùa 2 với ac

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của westlife2206 Bài viết
    mình thấy tac này khá hay. nhưng ko hợp dzới ac lém, vì ac ít cầu thủ không chiến tốt( dc thằng bori nhưng chấn thương hoài)
    Mình bắt đầu xài từ năm 2015-2016 gì đó mà, lúc đó làm gì còn mấy chú cũ nữa

Nếu không có cầu thủ không chiến tốt thì đừng cho tấn công từ 2 biên nữa mà chỉnh Focus Passing thành Through the Middle hoặc để Mixed

Các cầu thủ chạy cánh tốt à ? Bạn vào box Good Player xem chỉ số vài chú rồi mua. Chú ý chạy cánh tốt cần tốc độ, kỹ thuật, tạt bóng, lừa bóng, thông minh (càng nhiều càng tốt nhưng cố gắng đạt mấy chỉ số này càng cao càng tốt, nhất là tạt bóng)

Số bài viết
    3
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của dvuminh Bài viết
    Hai bác nhận xét rất chính xác

Trong tactic này, 2 ku MC là tệ nhất đấy Lâu lâu nó khùng lên thì điểm khá ngon thôi, còn lại toàn mức bình thường.

2 tiền vệ cánh và 2 hậu vệ cánh sẽ luôn có điểm trung bình > 7.

2 tiền đạo thì tuỳ, khi nó khùng lên thì ghi bàn như điên và điểm số thì khỏi nói, toàn 8 với 9, nhưng khi bị đói bóng thì < 6

Còn về Kaka, vị trí đá hay nhất là AMC. Tuy nhiên, cho dù lúc trước mình cũng thử tactic có AMC nhưng Kaka vẫn không phát huy hết khả năng, đá MC thì có vẻ rất dở, chỉ có thể đá MR, AMR thì sẽ tốt hơn, hoặc có thể dùng như FC cũng được.
    Đúng thế, Kaka trong tactic này chỉ có thể cho đá MR

2 cầu thủ MC thì nên chọn tiền vệ phòng ngự. Cặp Gatuso-Flamini Dogmeat đang dùng rất ổn, Flamini sút xa rất OK Hết mùa ghi dc 8 bàn serie A:a31:, ko tệ tí nào nếu xét đến tiền vệ phòng ngự.

Có vẻ như tiền đạo trong tactic này cần chơi bóng bổng tốt quan trọng hơn là chạy nhanh Tất nhiên có cầu thủ random khủng như của bạn Minh thì khỏi bàn

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dogmeatvn Bài viết
    Đúng thế, Kaka trong tactic này chỉ có thể cho đá MR

2 cầu thủ MC thì nên chọn tiền vệ phòng ngự. Cặp Gatuso-Flamini Dogmeat đang dùng rất ổn, Flamini sút xa rất OK Hết mùa ghi dc 8 bàn serie A:a31:, ko tệ tí nào nếu xét đến tiền vệ phòng ngự.

Có vẻ như tiền đạo trong tactic này cần chơi bóng bổng tốt quan trọng hơn là chạy nhanh Tất nhiên có cầu thủ random khủng như của bạn Minh thì khỏi bàn
    Nếu xét tầm quan trọng của 2 yếu tố đánh đầu tốt và chạy nhanh thì có vẻ với tactic này, đánh đầu tốt chiếm ưu thế hơn 1 chút. Tuy vậy, mấy chú tiền đạo này vẫn thường xuyên có những pha bứt tốc độ, đè người sút Place Shots rất hay / Do đó, lý tưởng nhất là có cả 2 (ngoài mấy cái Finishing, Composure, Off the ball, First Touch thì khỏi bàn, thêm cái Position cao càng tốt)

Số bài viết
    57
    Sau nhiều lần test thử các loại tac của bác dvminh em nhận ra rằng:
    1. Tac bác có đạt hiệu quả ngay nhưng đã vài trận quen đội hình rồi thì đá rất tởm/
    2. Tuy nhiên nó cũng chỉ dùng được độ 10-15 vòng là đứt.
    Bác bảo tac này càng dùng lâu càng hiệu quả vậy bác có thể cho em biết bác phải dùng tac này mất bao lâu mới có thành tích ghê gớm được như file save của bác vậy.Thanks

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của b4byQ Bài viết
    Sau nhiều lần test thử các loại tac của bác dvminh em nhận ra rằng:
    1. Tac bác có đạt hiệu quả ngay nhưng đã vài trận quen đội hình rồi thì đá rất tởm/
    2. Tuy nhiên nó cũng chỉ dùng được độ 10-15 vòng là đứt.
    Bác bảo tac này càng dùng lâu càng hiệu quả vậy bác có thể cho em biết bác phải dùng tac này mất bao lâu mới có thành tích ghê gớm được như file save của bác vậy.Thanks
    Hiện tại mình đang chơi lại từ đầu, chơi bản 9.3 và vẫn dùng tactic này (có chỉnh lại 1 tí trong Team Instruction do đội hình lúc đầu còn yếu và chưa quen lối đá nên không dám chỉnh tấn công, chỉ để mức trung bình thôi), kết quả vẫn khá tốt dù là mùa đầu tiên hay như hiện tại đang mùa thứ 2 thì vẫn đang có cơ hội ăn 3 /

Còn để như file save của mình thì còn do các cầu thủ của đội hình mình có toàn hàng random khủng, tụi nó đá như đi dạo vẫn ăn người ta, khả năng kiểm soát bóng và chuyền bóng quá tốt nên kết quả đạt được rất tốt.

Dù sao thì tactic đó cũng chỉ để tham khảo thôi, không hẳn là cái phù hợp với đội hình bạn có hay file save bạn đang chơi. Nếu bạn kiên nhẫn thì mình nghĩ sẽ có kết quả tốt

Số bài viết
    16
    Có thể cho mình lại cái link tactics ko, link kia ko dowload được. Cầm Sunderland mùa 2 toàn huề với thua mấy đội bóng lớn, cho dù ghi bàn trước luôn, đang tìm tactíc để ngâm cứu

Số bài viết
    365
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của HoaXuongRong Bài viết
    Có thể cho mình lại cái link tactics ko, link kia ko dowload được. Cầm Sunderland mùa 2 toàn huề với thua mấy đội bóng lớn, cho dù ghi bàn trước luôn, đang tìm tactíc để ngâm cứu
    Link download bình thường nhưng Mediafire giới hạn thời gian, hình như trước 8h tối thì còn có thể download, sau 8h tối sẽ bị tình trạng "Processing download request ..."

Nếu bạn dùng Proxy hoặc UltraSurf thì có thể vượt qua tình trạng này và download bình thường.

Tuy nhiên, vì file rất nhỏ, bạn chịu khó download trước 8h tối là OK.

Chúc thành công :a35:

Số bài viết
    16
    Thì ra la vậy, để mai lên mạng sớm dow vậy

Số bài viết
    777
    link media fire up trang 1 ko down được rồi
    bác up lại giúp nhé
    nhìn bảng thành tích ấn tượng quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới