Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
Mình thấy train của bạn lộn xộn quá, và nhất là bạn để những bài tập cho từng vị trí quá nhiều cái LIGHT, làm thế sẽ khiến cho chỉ số của các cầu thủ giảm chóng mặt. Với lại bạn quá chú tâm vào những cái như ATK hay DEF gần như là MAX hết, để rồi không còn đủ điểm cho vào các thứ khác nữa. Tôi cam đoan các cầu thủ của bạn sẽ giảm chỉ số triền miên nếu bạn áp dụng cách này : Hậu vệ sẽ tịt luôn các chỉ số hàng 1 (Trừ 3 cái quan trọng). Tiền đạo sẽ tịt luôn Tacking, Marking, và một số thứ khác, tôi cũng không biết nói thế nào, nhưng theo tôi thì không nên một bài tập và 3 cái LIGHT như vậy, 1 cái đã là quá lắm rồi.
tiền đạo mình thường cho cắm ở tuyến trên, kèm thủ môn nên cũng ko khó lắm còn tackling thì cũng chỉnh easy thôi vì đăng nào tới sân bên em thì bónh cũng về chân cầu thủ đội em thôi ( ^^ lol )
Còn về chỉnh light thì cầu thủ nào làm nhiệm vụ ấy thôi, ko dây dưa bon chen :assassin: tập trung vào những điểm mạnh, cái nào yếu rồi thì tập ít

còn nếu bác bảo cái training này của em rắc rồi thì .. chắk bác chưa xem cái save hồi trc của em, dựa vào các chỉ số, personal, preferred moves, etc... mà em chỉnh training í ạ ... nhưng cái save bị mất nên oải nghiên cứu lại quá với lại tốn rất nhiều thơi gian