Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 20 trang Trang đầuTrang đầu ... 67891018 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 199
    Số bài viết
    365
    Thấy mấy bạn không nhắc Federico Fazio nên mình thêm vào.

Bản FM 2008 ku này siêu kinh khủng, cho nó đá DC, set phạt góc thì mùa nào cũng đua Vua phá lưới

Đá thử 4 mùa ở FM 2008 thì 2 mùa vua phá lưới, 1 mùa hạng 3, còn 1 mùa đang top nhưng nghỉ, qua chơi FM 2009. Có mùa nó ghi gần 40 bàn, trong đó đá ở giải Seria A ghi 30 bàn , mùa đó đoạt Giày vàng Châu Âu luôn, bó tay ku hậu vệ này

Qua FM 2009, điểm vẫn rất đẹp nhưng do cách chơi của FM2009 không làm cho ku này nổi bật nữa. Tuy vậy, vẫn rất đáng mua:
    - 21t, cao 1.95m
    - Quốc tịch Argentina, Italy
    - FM2008 đánh giá 4* nhưng đá điên không tưởng. FM 2009 đánh giá 5*
    - Giá ở FM 2008 bèo, có vài triệu Euro, qua FM2009 phải mua với giá 19M :a42:

Số bài viết
    40
    Thằng Fazio thì khỏi bàn rồi đã to con lại còn trâu bò dai sức. Nhưng đắt quá với lại chơi FM08 dùng chán rồi, bản này đổi mới phong cách tý, chơi toàn hậu vệ Ý cho máu, mới sắm được Chiellini giá 18 triệu bảng hàng ngon lắm:a31:

Gái gú là phù du
    M U là vĩnh cửu

Số bài viết
    37
    Chiellini thì chỉ cần 14-15m là đc rồi bạn ạ.Mình mãi mới mua đc ku này do nó dính chấn thương 2 tháng nên bọn Board block hoài.Mà bản FM này chấn thương kinh hoàng thế ko biết.ManU của mình 8 chú từ 2 tháng trở lên rồi

Số bài viết
    365
    Mình cầm Milan, khó mua mấy ku hàng khủng ở Juve, Inter với Roma lắm, mặc dù khoái dùng hàng Ý

Số bài viết
    468
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoanguyen Bài viết
    balotelli em mua hết £26m .. mới 18 tuổi mà coach nhận xét là tiền đạo xuất sắc nhất đội ( em cầm MU ) .. tương lại làm key player .. thật vãi hàng ..từ đó trờ đi rooney ,tevez , berba em cho dự bị hết
    Mua mắc gấp đôi mình, đúng là MU dư tiền nhỉ, 11mil Anh thui ông ạ!!!

Số bài viết
    365
    Hic ... ku Balotelli được đánh giá hình như max sao (chắc 7* hehe), Scout nói phải mua bằng mọi giá nhưng nó đá cho Inter

1. Nó không dám qua Milan, Scout thấy nó không muốn đi T_T
    2. Inter ngu gì bán

Dùng tạm Pato, cũng được đánh giá 6*, xài tạm

Số bài viết
    37
    Tiếc quá lỡ mua Pogbrebyak 9m rồi ko thì mình cũng thử xem ku Balo này đá đấm thế nào. Mà có ai xem thử Saivet bản này thế nào chưa?Tại giờ mất tiền sign nên mình chưa thử

Số bài viết
    468
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DoanThangMU Bài viết
    Tiếc quá lỡ mua Pogbrebyak 9m rồi ko thì mình cũng thử xem ku Balo này đá đấm thế nào. Mà có ai xem thử Saivet bản này thế nào chưa?Tại giờ mất tiền sign nên mình chưa thử
    Sign Free đc nhưng phí đào tạo khg 1,7mil Anh, về club mình giá nó chuyển thành 5,75mil Anh Đang cho đá U18, 2 năm nữa mới biết hàng họ thế nào!!

Số bài viết
    37
    Mà mọi người thử kiểm tra xem mấy ku này đá đấm thế nào nhé.Tại mình cầm ManU nên vướng WP. Đó là Sherman Cardenas,Marvin Angulo.Mình nhìn mấy thằng này trẻ mà lực khá tốt.

Số bài viết
    77
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của DoanThangMU Bài viết
    Potay Pogre cho làm target man đá cắm Balo dự bi cho R7 đá AMR hay chán

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới