Trích dẫn Trích dẫn bài viết của razorsonny Bài viết
sai lầm rồi boạn chỉ có giá 33M euro giải phóng hợp đòng thôi còn pato khoảng 30M nếu biết cách mua, nếu ko mua zarate có 4,5M cũng được đó còn tui chỉ thích cậu học trò cưng là PODOLSKI thôi chỉ có 8M euro và đến khi bắt dầu chuyển nhượng mùa đông mở cửa
Lukas Podolski thì đúng là hay thật, mua về cặp tiền đạo với R10, Tevez dự bị dài dài, có điều vừa vào newgame mua luôn nên mất những 15MUK(7.5M đập vào mẹt Bayern, 7.5 trả góp 24 tháng) mua hơi cao nhưng đáng đồng tiền bát gạo(có lẽ lần sau rút kinh nghiệm sẽ rẻ hơn), đặc biệt ku này có Placeshot với cả cái j mà như kiểu là sút ngay lần chạm bóng đầu tiên ý(quên mất tiếng Anh roài) hai cái PPM đấy hay thật, ngoài ra ku cậu rất hay ghi bàn kiểu kết liễu đối thủ, e đá với Ars đang dẫn 2-1 bị ép gần chết, phản công nó làm 1 phát 3-1(phút 87 thì phải)-->xong luôn
Tiện đây cho em hỏi phát: dùng miniscout có cái "sale value" của mỗi cầu thủ ý, dựa vào đấy mà mua thì là đắt hay rẻ hả các bác, Lukas Podolski e mua 15MUK cũng dựa vào đó đó, chính xác hơn e mua cầu thủ toàn dựa vào MiniScout, ai cho em lời khuyên cái nhé,thk trc(click thk sau)