Topic này mình muốn nói đên beckham ,tiền vệ mà tôi thấy thích nhất ..mà cũng rất rất nhiều người thích lối đá của anh.Trong Fm beckham đang dá ở giải mỹ muốn mua cũng không dược vì beckham muốn giải nghệ ở đây .Muốn có anh tốt nhất là dùng fmm ...có nhiều tranh luận về chơi có nên hack hay không ,tuy nhiên muốn có beckham thi phải hack thôi ko còn cách nào khác mỗi người đều có thần tượng riêng mà !
Beckham có thể đá trung tâm nhưng vị trí sở trường là tiền vệ cánh phải (không nói ai cung bít rui )Cho beckham đá trung tâm ,chỉnh chế độ chuyền dài (passing style -long).Còn forward run vs run with ball nên để thấp .còn sut xa va` tat cánh đễ cao nhất( thường xuyên) .Với vị trí và lối đá như vậy beckham sẽ thể hiên được điểm mạnh của mình cho dù đá cho đội nào cũng vậy mình sử dụng rất thành công .Có thể để beck làm nhạc trưởng thì lối đá của cả đội sẽ thoáng hơn nhiều (beck thường sử lý bòng dơn giản ) .Cám ơn ai đã dọc topic này vì mình không muốn beckham bị lãng quên ,Các bạn cứ thử đưa beck về đội của mình đi nhé .Thân