Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 49

Threaded View

Số bài viết
    2,773

[ST/AML] Anthony Martial - 1995

Tên - Vị trí thi đấu - Năm sinh: Anthony Martial - ST/AML - 1995

CLB chủ quản/QT: MU/Anh

Role (tư vấn nên set): CF - F9 - IF

PPM sỡ hữu:

CA/PA:

none/-9.5

Giá hỏi mua (Currency Unit) 4X - 5X củ mùa 2 (bảng Anh)

Chỉ số start game

Chỉ số tương lai : năm 2018 (save mình đang đầu mùa 4 và em nó hiện CA/PA là 175/185) đánh giá của Scout hiện giờ em nó đã ở đẳng cấp WC và tính cách Professional.

Next Herry - Anthony Martial - 36 - 19 - 1 - 2

Một con hàng WK hot nhất năm vừa rồi " thật bất ngờ" An tố ny Mã thị An là 1 con hàng rất rất nên chơi nếu bạn có điều kiện tài chính tốt :okay:

Ưu điểm: thi đấu đa năng đáp ứng nhiều roles trong game dể dạy bảo (học PPM nhanh) nhưng mình vẫn kết nhất khoảng em ấy rê rê bóng rồi dứt điểm khá ảo lòi 1 ST rất bá đạo, nhanh như sóc, di chuyển thông minh, kỹ thật tốt và dứt điểm tuyệt vời lực liết cũng rất ngon cứ nhưng Mode vậy " chỗ cần bơm thì bơm" :loemat:

Thành tích của em ấy trong save mình thì phải dùng từ kinh khủng để diễn tả :daudau: nhưng nổi bật nhất vẫn là 19t đoạt Golden Boy - 20t Đoạt bóng đồng - 21t Đoạt bóng vàng - 22t đã là nhà VĐTG (cùng đội tuyển Pháp) và giờ đang hướng đến quả bóng vàng thứ 2 liên tiếp

Bonus bảng vàng và thành tích thi đấu các mùa: có lẽ k cần nói thêm gì nữa.

Nhược điểm: quá mắc :daudau: nếu mùa 2 mà bạn có ý định muốn mua em ấy thì chắc cũng tầm 5x củ :daudau: nhưng nếu mùa 2 -3 mà MU múc đc ST ngon khác thì k chừng bạn hỏi mua em ấy chỉ tầm 1x - 2x củ (mình đã gặp trường hợp này khi cầm đội khác)

Ngoài ra mặt tiền k ngon lắm vì là nigga nên chắc k bán đc áo đấu rồi :trollol: