Cám ơn soler , đọc bài viết của cậu tớ lại cám thấy yêu bóng đá , yêu FM trở lại , cậu biết điều gì không , tớ thấy cậu chơi vui vẻ bằng tất cả con tim , cậu có thể không phải là 1 HLV tài ba của FM nhưng cậu thực sự là 1 HLV có tâm hồn , có nhiệt huyết , điều đó còn quan trọng hơn cả tài năng cậu ạ . Tớ rất thích đọc các bài viết trong FM stories . Mỗi bài viết đều nói lên niềm vui khi được chơi game , nói lên niềm vui khi được chia sẻ , nói về những chiến thắng oanh liệt lẫn cả những thất bại đáng xấu hổ , thắng preston 6-0 QPR 3-0 thế rồi lại bị mấy đội chiếu dưới nó cầm chân .
Nói về chuyên môn 1 tí , tớ thấy cậu để cái team setting thì cậu để nó đá sáng tạo quá nên nó mất ổn định , nên lúc thì đá như điên , lúc xuống phong độ 1 tí là chìm trong khủng hoảng ngay ... tac 4-4-2 là tac ngon đấy nhất là cho những đội mà mình thực sự không quá hiểu biết thì 4-4-2 luôn hiệu quả vì nó không phụ thuộc vào 1 keyplayer nào cả , nó chia sự quan trọng ra đồng đều các tuyến do đó nó là tac dễ dùng nhất so với các tac khác