Trích dẫn Trích dẫn bài viết của silvert_tan Bài viết
update v3, link: http://www.mediafire.com/?yd35klvatcid7dh
- điều chỉnh lại toàn bộ các thông số train hợp lý hơn, tránh việc train tập trung 1 thông số nhiều wa' mà lãng phí energy so với v2 -> hiệu quả train tăng
- giảm mức chấn thương khi train cho Youth + train level đều ngang-vượt qua vạch, không bị hụt hay giảm nhiều

Theo ý kiến cá nhân mình sau khi train = v3 thì chỉ trừ tụi thủ môn là Content, còn lại đều là Pleased và Happy không có Unhappy tính đến thời điểm này (cả Youth lẫn đội 1 và 2) (mình cầm MU còn nguyên dàn từ 28-35t, để train trong vòng 1 tháng). Tính ra GK luyện nhiều hơn mấy vị trí khác nhưng nếu có tutor hoặc coach tốt+khuyến khích tụi nó tập thì sẽ lên Happy và Please thôi, tui tính luyện tụi này thành Buffon thứ n,

Ai xài rùi cho ý kiến nha, góp ý nha để mình tút thêm.
theo mình có 1 số điểm không hợp lí lắm: vi dụ như:đáng nhẻ ra thằng Wing bạn phải chú trọng train
+cái xử lí bóng để tăng cái dribbling + technique
+tập aerobic nhiều vào để tăng balance+pace
+thêm cái attack nữa để tăng crossing
chứ sao lại tập trung vào tacsic nhiều thế...đồng ý là anticipation cũng cần thiết nhưng đối với 1 thằng tấn công cánh thì mấy cái kia quan trọng hơn.mấy cái này good nó mới đủ sức chiến vs mấy cu hậu vệ biên.
& cái Mf(att) cung vậy, tiền vệ công thì phải creativity+passing cao vào chứ....cho nó làm nhạc trưởng mở bóng+chọc khe xướng hết bik
Bạn xem lại thề nào nhé!!!