Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
Hôm qua, đúng hẹn mình gặp lại tụi bạn cấp 3. Tụi nó hẹn 18h nhưng vừa tan tầm bị mấy ông anh cơ quan kéo ra ngoài làm 2-3 chai Mình uống vội rồi thuê xe ôm thẳng tiến tới quán. Vô chả thấy ma nào, ngồi chờ gần nửa tiếng thì anh Nakata chở anh SBS tới trên con SH đen. Khoảng 10 phút sau thì anh CEO và anh "núi lửa" cùng một số anh em khác mới tới, anh "núi lửa" còn đem bạn gái theo - một cô gái tóc xoăn. Anh em vô uống ken lon, chả biết uống được bao nhiêu thì anh em kêu taxi (có 01 anh chạy Captiva) đi tăng 2 - karaoke. Đấy là một quán khá sang trọng nằm ở Q.1, mấy em cực hot - em ngồi cạnh mình như Lưu Diệc Phi. Có một anh làm công ty du học vô quán nằm ngay đơ, chốc chốc lại tỉnh dậy nôn Mình say quá uống mấy chai nữa thì cũng nốc ao Vợ gọi anh CEO chửi thẳng "anh đang ngồi với tụi bạn cấp 3, lèo nhèo cái gì, lát anh về" :a41: Lúc sau tính tiền anh Nakata còn định không nhận tiền mình share "ok, anh em mình chơi theo khả năng, nhỡ sau này mày giàu thì còn nhớ tụi tao là được". Mình kiên quyết không chịu, dù sao cũng phải "giữ nét" Thế rồi tiệc tan anh em lại thuê taxi ai về nhà nấy, mình cùng với anh "núi lửa" phải dìu anh "du lịch" lên xe, về tới nhà tầm 1h khuya.
Sáng ra đầu nhức như búa bổ, lại còn phải đi làm, kiểm tra bóp lại thì đi gần 1 chai
P/S: Even I can't match with u guys, but I'll be there
a duy rân chơi vãi