Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn thấy tac này thế nào?

Người đã bình chọn
78. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Quá tệ, ko hợp với MU

47 60.26%
  • Khá Hay

31 39.74%
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 36

Chủ đề: 4-6-0-Tactic for MU

Threaded View

Số bài viết
    33

Icon14 4-6-0-Tactic for MU

Đây là Tac mình tự tạo cho MU. Xin nói thật mình có cheat thằng Ronaldo nên có gì ko phải xin mọi người bỏ qua cho
    Tac

1 số kết quả

2 con cưng R7 và R10

Xin giải thích rõ về tac
    Hàng hậu vệ và thủ môn là Rafinha,Evra,Vidic,Ferdinand và Adler.

Hàng tiền vệ gồm có DMC duty support, 1 Ball winning midfielder duty defend, 1 Deep lying playmarker duty support là Hargreavers,Anderson,Fletcher.

R9 set inside forward người này chắc ko còn gì để nói, luôn là cây săn bàn số một của đội bóng với 35 bàn, cầm trịch lối chơi của cả đội.

Mata set winger là một người khá quan trong khi chia lửa với R9 và cùng10 tạo ra những đường chọc khe, kiến tạo cho R9 ghi bàn.

Rooney set Advanced Playmaker là người kiến tạo số 1 của đội, phải nói là ko có R10 thì ko có bàn thắng của R9

Điểm mạnh: Cầm bóng, kiểm soát thế trận khá tốt, tạo những cơ hội tốt cho R9 ghi bàn. Khó lường vì nếu R9 có bị kèm chặt thì vẫn còn có R10 và mata bùng nổ giúp đội chiến thắng
    Điểm yếu: cái này mình cho các bạn dùng thử và tự nhận xét giúp mình otay:

Đây là lần đầu tiên mình post tac của mình nên xin các bạn Test thử và cho ý kiến để mình hoàn thiện nó hơn. Còn về TI thì mình mù tịt nên nhờ các bạn chỉ giúp (Có sai sót gì xin các bạn chém nhẹ tay giúp mình)

Đây là link down tac:
    http://www.mediafire.com/?wdhrlzmgkzg