Trích dẫn Trích dẫn bài viết của stifler1127 Bài viết
2 bé Advance ở trung lộ chắc chỉ có trong pes

chứ FM thì vẫn đúng là ngớ ngẩn

bởi vì 2 thằng Advance của bạn set giống hệt nhau là duty att , không ai sup cho ai

2 thằng như thế kiểu gì cũng 1 thằng liệt 1 thằng trội , hoặc xavi hoặc inie không làm gì đc trong trận đó
chưa kể là có phải đội nào cũng đầy đủ siêu nhân như Barca đâu

cứ nghĩ xem 1 quả bóng đc Yaya cướp đc chỉ chuyền cho 1 trong 2 thằng đó thôi chứ có 2 quả bóng cho 2 thằng đâu mà đòi hơn là thứ 1
thứ 2 là 2 wing back set duty Def thì bạn bảo nó lên tấn công cánh hộ cho 2 bé inside kiểu gì mà kể cả có lên cao như thế thì đúng là tự sát ... ngoài đời barca cũng chết rất nhiều khi Alves không kịp về và Kieta mất hút ....

PS : mình không đòi hỏi 1 tac hoàn hảo mới thắng đủ 38/38 trận như vậy nhưng bạn phải nói rõ ra là làm thế nào để dùng đc tac nó mà không cần phải quá lo nghĩ về các điểm yếu lẫn điểm mâu thuẫn trong tac
ví dụ ai làm chủ đạo -> trong tac của bạn không 1 ai chủ đạo
điểm nhấn trong lối chơi -> chả có nếu không phải siêu nhân thì ...
mình nhớ là có kiu chỉnh wing thành auto trang 1 rùi mà, tac này ko có điểm nhấn, ibra ghi một mùa (tính tât cả) chỉ có 32 bàn, messi 31, còn nhiu là mấy thằng kia nó ghi hết đấy chứ(xavi với iniesta first touch cao, sút xa, trung vệ đành đầu, 2 thằng wing thì ít ghi bàn) nhưng cũng về sửa lại xem sao. còn vụ playmaker, mình có tick vô đâu, set vậy là để nó đá giống lối chơi của play thôi:a35::a35: