Mấy hôm nay không rãnh, giờ rãnh thì lên post bài tiếp nè.
Hôm rồi nói không rõ nên có mấy bạn không hiểu ý lắm: cụ thể ntn:
Pazzini mua ngay mùa đầu tiên(vì nó đang bị dính chấn thương, bản 7.02 mới nhất), vì chấn thương nên mua giá rất rẽ mấy bạn ah, chỉ 13m là có nó thôi, trả bằng tiền mặt, mình chơi MU, nên 13m không là bn cả, nó chấn thương thì chỉ số tụt nhưng sau khi hồi phục(sau 4 tháng) thì nó lên rất khiếp, chỉ số tăng vùn vụt, liên tục ghi bàn cho MU, nhớ là phải ký ngay mùa đầu tiên mình chơi nhé, nếu không là giá ...cắt cổ đó, các chỉ số thuộc dạng là trung phong khũng, finishing, heading,pace đều rất tốt, hiện giờ mình đang chơi ở mùa giải thứ 2 rồi, nó là dạng không thể thay thế ở MU, đang thi đấu, 33 bàn/34 trận, điểm tb 8.00, cũng với cách ký hợp đồng tương tự như vậy thì mình ký được với Owen, giá hời...20m(vì cũng bị chấn thương), sau khi bình phục thì cùng với Pazzini tạo thành 1 cặp tiền đạo khũng khiếp, phía sau 2 tiền đạo này là thằng Roo, cánh trái Ronaldo(điểm 8.34 tính tới thời điểm này), hiện chưa mua được Joaquin cho cánh phải, nên dùng tạm thằng Riff, chỉ 17 tuổi, nhưng Cross,Dribb đều rất cao, đáng để đào tạo, dự bị tiền đạo thì thằng Lopes, ai biết thằng này ko? sao chỉ số nó cao quá trời mà còn rất trẻ<18t.
Thắc mắc nhỏ, sao bản FM2007 này thì các cầu thủ trẻ tài năng lại nhiều đến vậy?? có những thằng chỉ số rất rất cao, nhưng giá rất rất rẽ, cụ thể thằng Nasscar gì đó, thủ môn, giá....40k. À, ai chơi MU thì ngay mùa đầu bán Rio đi, mua về thằng Hobbs của Liv(chỉ số không thua RIO, nhưng còn trẻ, lương thấp), mà ai biết cách bán Rio cho Chels 90m không vậy? sao nó Enquiry thì tui set 35m nó từ chối ngay lập tức