Mới chơi được 2 hôm, chỉ có thể nhận xét bước đầu là FM 10 khó hơn, đá trận giao hữu đã thua. Lực cầu thủ giảm thảm luôn. Còn các chú wonderkid trong forum, mình đọc và cố mua về. Thấy lực cũng đâu có mạnh đâu, thấp òm. Thằng nào cũng chỉ có PA 3 sao à. Chỉ có vài thằng quen thuộc như Balotelli, Santon, Pato thì mới mạnh. Trong diễn đàn post cả 1 list dài mà tớ thấy sao lực tụi nó thấp quá. Lại khó mua cầu thủ nữa. Mấy đội toàn hét giá gì đâu không, cân bằng tài chính cũng là 1 vấn đề. Mấy thằng Free thì toàn đòi lương cao. Mua bán hơi mắc nhưng được cái là rõ ràng. Mới vô mượn 2 thằng Vaart và Nistenrooj chơi tạm. Mượn thêm thằng Milito của Barca mà thằng Barca đòi trả 1,7 tr + 69000 tiền lương nên mình én luôn. Tớ có 1 góp ý nhỏ mà chắc các bạn khác cũng đồng tình, đó là: khi bác nào phát hiện ra cầu thủ nào thì nên post kèm luôn giá có thể mua được cho anh em tiện tham khảo. Mấy thằng Wonderkid thì nhiều nhưng giá ko hề rẻ. Nên cần phải biết mức độ khó dễ trong việc mua bán để tính xem mua thằng nào trước.